Hạng C
10/8/18
709
796
93
44
Thực ra là mình chia nhỏ phòng ra cho thuê bạn, với lại chỗ mình qua GV cũng gần chưa tới 1km, gần CV PMQT, mấy trường đh cũng gần đó. Còn bác nói cho sv có điều kiện ít so kè về giá cũng đúng, nhưng những người như vậy sẽ chọn khu vực an ninh, sạch sẽ là chính. Khu của mình cũng có những phòng trọ cấp 4, giá cũng tầm 2.5 tr đổ lại, đa số ở ghép. Phòng 15 m2 mà giá trên dưới 3 tr rất kén khách
Mình không làm nhà trọ, nhưng bên đây mình thấy người ta xây nhà trọ như khách sạn luôn đấy bạn. Phòng mới, như ở chung cư, có camera nữa. trước tết đã nghe nói giá 2.5tr, gần như full phòng
Hnay lại thấy chia sẻ dạng thứ 2 như hình. Còn đường thì chắc k phải đổ đá luôn vậy đâu, có thể trước đây đường cũng 8m bán bê tông, nay có dự án nào mở nên đổ đá để thảm nhựa thôi

18/4/19
671
49
28
Nhà phố thương mại Quận 8, DT5x18m, 1 trệt 3 lầu, giá 8,8 tỷ(VAT). Bác quan tâm thì inb Em thêm thông tin nhé.

Hạng D
22/8/16
2.233
22.632
113
Khu vực APD an ninh tệ. Mình đi làm CVPM về Thủ Đức tầm 10h đêm trở đi toàn mấy ông thần đua xe chỗ Vườn Lài. Có lần mấy ổng cầm mã tấu phan trước mặt mình luôn, sợ thun...
Ai có tiền nhiều thì vô compound an ninh trí thức, ở chi mấy chỗ này. Con cái đi học thì các bé khác khá thô lỗ và nói tục.
(Xin lỗi nếu đụng chạm nhé, mình hơi cực đoan xíu)
Ps: đầu tư thì đúng là ngon vì qua GV gần, cơ mà những chỗ khác như Hiệp Thành, TTH hay Hiệp bình chánh, hbp bên Thủ Đức cũng gần và cũng đi được nhiều hướng khác thay vì chỉ qua anh em kết nghĩa Gò Vấp

Hạng D
22/8/16
2.233
22.632
113
Cơ mà 8 tỏi mua được biệt thự ở Đà Lạt không nhỉ? Kinh doanh homestay chắc tháng được 20 củ nhỉ

Hạng C
10/8/18
709
796
93
44
Khu vực APD an ninh tệ. Mình đi làm CVPM về Thủ Đức tầm 10h đêm trở đi toàn mấy ông thần đua xe chỗ Vườn Lài. Có lần mấy ổng cầm mã tấu phan trước mặt mình luôn, sợ thun...
Ai có tiền nhiều thì vô compound an ninh trí thức, ở chi mấy chỗ này. Con cái đi học thì các bé khác khá thô lỗ và nói tục.
(Xin lỗi nếu đụng chạm nhé, mình hơi cực đoan xíu)
Ps: đầu tư thì đúng là ngon vì qua GV gần, cơ mà những chỗ khác như Hiệp Thành, TTH hay Hiệp bình chánh, hbp bên Thủ Đức cũng gần và cũng đi được nhiều hướng khác thay vì chỉ qua anh em kết nghĩa Gò Vấp
Đua xe thì ngoài quốc lộ sao lại đổ cho bên Vườn Lài vậy bạn :D :D :D

Hạng D
22/8/16
2.233
22.632
113
Thấy toàn tập hợp chỗ đó. Nó ko sống ở đó thì sao cứ đứng đó he he

Hạng C
10/8/18
709
796
93
44
Thấy toàn tập hợp chỗ đó. Nó ko sống ở đó thì sao cứ đứng đó he he
Chỉ đi ngoài Quốc lộ thấy đua xe từ Metro chạy đến ngã tư ga rồi phán cho Vườn Lài, rồi kết luận abc, sợ thiệt
Mà Vườn Lài thì bao gồm Vườn Lài, với Vườn Lài nối dài bên kia quốc lộ. Hai bên khác nhau nhiều lắm, nên chỉ đi qua trục quốc lộ, chưa rẻ vào cả hai bên thì khoan kết luận này nọ, có vẻ không ổn lắm đâu nha

Hạng B2
28/4/19
395
813
121
33
APĐ năm ngoái mình đi thì phân nửa từ quốc lộ đi vào thì nhà cửa đông đúc, mua thì có thể tận dụng được ngay kinh doanh hay buôn bán gì đó. Còn phân nửa còn lại tới bến phà thì dân thưa thớt, đất trống còn nhiều nhưng chỗ này thì sau khi có cầu tạm, tầm 2 năm sau nhà cửa mọc lên nhiều thì lại ngon hơn khúc trên vì gần GV hơn. Không biết giá cả 2 đoạn đó bây giờ nó cỡ nhiêu nhỉ, bác nào rành khu APĐ cho em ít thông tin với.

Hạng D
26/12/18
2.157
2.912
155
45
Chỉ đi ngoài Quốc lộ thấy đua xe từ Metro chạy đến ngã tư ga rồi phán cho Vườn Lài, rồi kết luận abc, sợ thiệt
Mà Vườn Lài thì bao gồm Vườn Lài, với Vườn Lài nối dài bên kia quốc lộ. Hai bên khác nhau nhiều lắm, nên chỉ đi qua trục quốc lộ, chưa rẻ vào cả hai bên thì khoan kết luận này nọ, có vẻ không ổn lắm đâu nha
Trong tiềm thức nhiều người vẫn nghĩ Apd là chốn nông thôn đầy tệ nạn, kém phát triển. Hồi xưa em cũng nghĩ vậy cho đến khi lùng vô từng ngóc ngách để mua đất các bác à, toàn villa không đó chứ không phải nhà mái tôn lụp xụp đâu