Thảo Luận 888...về Xpander

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Vài hôm nó bị hư lại hà. Nó chập chờn vậy mới khó chịu, và không bảo hành thay mới được vì lúc bị lúc không chứ không phải là hư hẵn, nhưng nó cũng không ảnh hưởng mấy nên em kệ tía nó luôn :D
Đừng làm em mất hứng nha TT, để chiều nay về SG em quần chổ on - off cho nhừ coi ra sao.

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Báo cáo bác TT em từ Bến Tre về lúc 20g30, đã thử nhiều lần chổ công tắc đèn gầm, kết quả là nó vẫn ổn áp, hoạt động bình thường rồi nha.
Có dịp cho ku X đi phà, làm” đúp” luôn mới khoái, phà một trăm - hai trăm tấn đều leo lên hết. ( phà Đại Ngãi )

Attachments

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Tết đến, Xuân sang, xin chúc các bác diễn đàn OS, các chi hội xe và các nhánh của hội Mitsubishi được nhiều sức khỏe, hạnh phúc, thành đạt và lái xe an toàn.
Em xin kéo theo thớt này lên cho có khí thế chút.

Attachments

Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Choánh xoác rồi TT, em tháo led ra gắn bóng tăng sáng vô và phát hiện, thanks bác nhiều.
Ủa anh.H, sao lại thay bóng led bằng halogen tăng sáng. Cái sau hơn cái trước à. ?

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Chưa đến nổi nào nhưng không sao tránh khỏi vết bẩn do nỉ màu sáng bác, dễ thấy lắm, em muốn tự xử cho gọn. Nhớ jolie xưa có chai gì xịt xịt, xong lấy khăn sạch lau lại, giờ em quên mất.
ghế tài của xe em nó cũng tèm lem. tháo ra giặt thì lười quá
đang tính ra ADV quất luôn bộ da công nghiệp đây anh. Hôm trước tết hỏi nó báo đâu tầm 5,5tr full xe

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Ủa anh.H, sao lại thay bóng led bằng halogen tăng sáng. Cái sau hơn cái trước à. ?
Khỏe không bác, lâu không gặp. Gắn led vô nhận được vài góp ý nên tháo ra, gắn bóng tăng sáng thấy OK, với ánh sáng vàng nếu gặp sương mù cũng tiện hơn.