Tập Lái
14/4/16
8
11
3
44
E tham gia xnl tầm 10 năm, bá quan văn võ e biết cả qua theo dõi, đại diên đơn cử là bác Thiết. Vui buồn trong xnl e theo hết. Hôm nay e vào tp dự là...asia...nhưng...thật sự là lỗi ở e: không kính lão để được đắc thọ! Đi tắt đón đầu chỉ mong góp thêm xnl 1 thành viên nhiệt huyết! Ôi hỏng! Mình e là hỏng.... chỉ mong bác nào trong os đã sở hữu và có cơ hội nhượng lại cho e trước khi ra Huế! E xỉn quá! Lại xài mạt phôn nên k thể hiện được ý mình, e chỉ còn 1 ngày...ở sài thành.
Kính các pác!

• Like
Reactions: Hcivic and thinhsve
Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
E tham gia xnl tầm 10 năm, bá quan văn võ e biết cả qua theo dõi, đại diên đơn cử là bác Thiết. Vui buồn trong xnl e theo hết. Hôm nay e vào tp dự là...asia...nhưng...thật sự là lỗi ở e: không kính lão để được đắc thọ! Đi tắt đón đầu chỉ mong góp thêm xnl 1 thành viên nhiệt huyết! Ôi hỏng! Mình e là hỏng.... chỉ mong bác nào trong os đã sở hữu và có cơ hội nhượng lại cho e trước khi ra Huế! E xỉn quá! Lại xài mạt phôn nên k thể hiện được ý mình, e chỉ còn 1 ngày...ở sài thành.
Kính các pác!
Bác nói rõ hơn chút. Em đọc nhưng chưa hiểu ý Bác.

• Like
Reactions: Hcivic
Tập Lái
14/4/16
8
11
3
44
Đại ý là e cũng ghiền con asia, các bác xem có con nào trong hội muốn gả thì e rước. Hôm qua đi một vòng mà toàn xe k được chất cho lắm. Thanks các bác

• Like
Tập Lái
14/4/16
8
11
3
44
Chỉ còn một ngày thì không nên mua xe bác ơi. Dù gì cũng là một đống tiền và phải là bạn cưng của mình. Vội vàng thế thì sợ không như ý.
Cảm ơn bác, e cũng phải chờ các bác trong os cho yên tâm. E có lăn tăn bên ngoài nhưng hoàn toàn k hài lòng.

• Like
Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Hôm nay mới thấy mình được tag tên... (cảm ơn bác HT) nhưng vào topic thì trễ quá rồi... Bác chủ đã ra Huế và chắc chưa mua được xe? Mình biết có bác CELEPEN muốn gả xe Asia của bác ấy để chuyển dùng dòng xe sedan... Giá tầm 50tr đổ lại, mua về là chạy thôi, có khúc mắc hay lạ lẫm gì thì cứ alo trao đổi với bác ấy là xe lại ngoong thôi... Số ĐT bác CELEPEN: o9o8466888.

Tập Lái
14/4/16
8
11
3
44
Hôm nay mới thấy mình được tag tên... (cảm ơn bác HT) nhưng vào topic thì trễ quá rồi... Bác chủ đã ra Huế và chắc chưa mua được xe? Mình biết có bác CELEPEN muốn gả xe Asia của bác ấy để chuyển dùng dòng xe sedan... Giá tầm 50tr đổ lại, mua về là chạy thôi, có khúc mắc hay lạ lẫm gì thì cứ alo trao đổi với bác ấy là xe lại ngoong thôi... Số ĐT bác CELEPEN: o9o8466888.
Em cảm ơn bác Hcivic về thông tin, em sẽ sắp xếp thời gian tham gia XNL sớm.