Hạng B2
17/11/06
495
0
0
hôm qua e mới gặp nó mui trần màu đen đẹp lắm biển 5**-7755 j đó e ko nhớ rõ bác nào có hình ko? share với

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI
RE: A4 mui trần tại SG

hôm trước em cũng thấy nó chạy qua đường Trương Định, nhìn nó long lanh lắm các bác ah`!

Hạng B2
15/6/07
493
0
16
Sài Gòn

Em thấy thoáng thoáng dáng em nó ở trước cà phê Star trên Hồ con rùa, nhưng em không chắc là A4 đâu ?

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: fanfast

hôm qua e mới gặp nó mui trần màu đen đẹp lắm biển 5**-7755 j đó e ko nhớ rõ bác nào có hình ko? share với
Lần trước em thấy nó đâu trước cổng trường Nam SG ở PMH,nhìn bên ngoài thì đẹp nhưng bên trong bình dân lắm.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

A4 mui trần thì đẹp rùi nhưng mà em vẫn thích em A4 sedan đời 2007 hơn.cách âm hoàn hảo và hệ thống âm thanh thì thật là tuyệt vời.....phê.....Lòi Mắt.....:D:D:D

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Trích đoạn: vutung_com

A4 mui trần thì đẹp rùi nhưng mà em vẫn thích em A4 sedan đời 2007 hơn.cách âm hoàn hảo và hệ thống âm thanh thì thật là tuyệt vời.....phê.....Lòi Mắt.....:D:D:D

Hệ thống âm thanh gì bác, nếu là Bang & Olufsen thì ko phải long lanh nữa bác àh mà gọi là speechless... heheheh... Đỉnh của âm thanh trên car rùi ^^

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Trích đoạn: GENERALS

Trích đoạn: vutung_com

Hệ thống âm thanh gì bác, nếu là Bang & Olufsen thì ko phải long lanh nữa bác àh mà gọi là speechless... heheheh... Đỉnh của âm thanh trên car rùi ^^

Au A4 mui trần thì tuyệt rồi, đặc biệt là đời 07 nhưng em ko hiểu bác vutung_com nói hệ thống âm thanh của A4 sedan tuyệt vời...phê ...lòi là thế nào ?hehe;) Bang & Olufsen không có ở A4 mui trần ạh? nếu thế thì chán chít !!! em thì nghĩ chắc chắn hệ thống âm thanh của A4 mui trần phiên bản 07 sẽ không thua của A4 sedan đâu - còn như thế nào thì em chịu, phải nhờ các cao thủ vậy.
Mà sao so A4 mui trần với A4 sedan được nhỉ?:D:D:D