Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM
Em mạo muội lập theard để chia sẻ với anh em về lĩnh vực " zửa xe này".Em cũng xin nói sơ qua một chút ,từ lúc mày mò tìm hiểu công ngệ cho tới nay thì em mất một mớ tiền to to ,thế rồi chuyện gì đã xẩy ra.Hết đạn ,nữa đường gác gánh chờ cơ hội khác cho nên em còn sót lại một mớ kinh ngiệm ,bão dưởng lớp sơn xe,bão dưỡng nội thất xe,khử mùi xe,trị móp xe ,làm sạch xe trong mọi điều kiện.Với ngần ấy thôi em cũng đã lao đao sạch đạn rồi ,hiện nay có bác Hung_tele đang sử dụng công ngệ của em ,chắc bác ấy đánh giá thì khách quan .Trong suốt thời gian làm thì có vô số câu hỏi đặt ra ,chắc chắn rằng em sẻ gặp lại những câu hỏi trong time tới .
Kính mong các bác có ném thì ném mạnh tay vì như thế em lại tìm thêm vài cái hay hay

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
Re:RỬA XE KHÔNG CẦN NƯỚC = CHĂM SÓC XE

Dịc vụ này thấy triển khai lầu rồi bác à. Rửa xe di động mọi lúc mọi nơi ko cần nước.

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Hungnguyen nên có bài cụ tỉ hơn đi!
Chúc thành công!
hungnguyen1978 nói:
Em mạo muội lập theard để chia sẻ với anh em về lĩnh vực " zửa xe này".Em cũng xin nói sơ qua một chút ,từ lúc mày mò tìm hiểu công ngệ cho tới nay thì em mất khoàng hơn 27 ngìn USD ,trong đó chưa kể gã vài cô vợ 4 chổ, 2 chổ,thế rồi chuyện gì đã xẩy ra.Hết đạn ,nữa đường gác gánh chờ cơ hội khác cho nên em còn sót lại một mớ kinh ngiệm ,bão dưởng lớp sơn xe,bão dưỡng nội thất xe,khử mùi xe,trị móp xe ,làm sạch xe trong mọi điều kiện.Với ngần ấy thôi em cũng đã lao đao sạch đạn rồi ,hiện nay có bác Hung_tele đang sử dụng công ngệ của em ,chắc bác ấy đánh giá thì khách quan .Trong suốt thời gian làm thì có vô số câu hỏi đặt ra ,chắc chắn rằng em sẻ gặp lại những câu hỏi trong time tới .
Kính mong các bác có ném thì ném mạnh tay vì như thế em lại tìm thêm vài cái hay hay

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

Bác chú tiểu nói chính xác
Nhưng em khác ở chổ là không mang theo máy móc thùng xô,với lại các dịch vụ rửa xe didong như của bác Dương ở Điện Biên Phủ quận Bt TPHCM thì khác xa em lắm
- Thứ nhất vừa rửa vừa dưỡng lớp sơn xe ,dưỡng roang xe,chi tiết bên ngoài xe,nhựa,cao su,chóa đèn vv,v
- Nội thất xe cũng thế ,dưỡng da simili,taplo,khử mùi làm sạch,v,v
Nguyên nhân phải dưỡng sơn xe.
Hầu hết các vợ hai đều phải ở ngoài đường trời nắng ,trời mưa vậy hiện tượng gì xẩy ra cho lớp da của bà 2.Nắng thì chịu tia cực tím,mưa thì axit ăn mòn ,mát thì phân chim nhựa cây v,v,.Đối với xe nhập thì thông thường có 6 lớp sơn,còn xe sản xuất trong nước thì hên xui,có khi chỉ 3 bốn lớp là cùng,Nhưng quan trọng là lớp ngoài cùng lớp bảo vệ cho 6 lớp sơn đó,một khi đã bị bào mòn đi,do tác động của tự nhiên,hoạc do rửa xe không đúng cách dẩn đến tình trạng xước mờ,hay gọi là xước gương,làm cho lớp sơn xe bị lì mất độ bóng tự nhiên của sơn,vậy rửa dưỡng xe làm nhiệm vụ bảo vệ lớp thứ 7 đó ,dữ cho xe trong tình trạng mới bóng tự nhiên lâu dài hơn bình thường .cách làm như thế nào em sẻ pos hình lên cho bác oánh giá thử

Xin nói thêm với bác tiểu công ngệ em đang nắm giữ hiện nay là công ngệ của Mỹ em độc quyền miền nam,Hà Nội thì có Mr Hoàng,trong nam thì có em,cho nên tất cả còn lại đều không giống như em làm đâu,
Hẹn làm xe cho bác bôn ba từ năm ngoái đến năm nay vẩn chưa xong,chắc lấy cóc của bác ấy vừa mần vừa quay lên cho các bác xem,nếu được mần luôn xe của bác tu

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

ThichTriChanh nói:
rửa bằng CO2 phải không bác

Dạ không bác à ,em rửa bằng dung dịch chiết xuất từ dầu cọ tự nhiên,chẳng cần qua một loại máy móc nào hết

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0

Em đăng ký lâu gùi mà Bác còn lo ăn tết nên chưa làm cho con cóc của em. Bữa nào làm thử hén, hiện giờ con cóc đang bám bụi đầy mình, nội thất thì toàn....hột dưa.....hehehe

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83

Bác Hungnguyen kiếm cái xe nào còn lớp ngoài cùng rồi làm thì mới quảng cáo cho anh em được ,chứ xe bác 43 thì....em không dám nới.Chúc bác thành công !:)
dung_43 nói:
Em đăng ký lâu gùi mà Bác còn lo ăn tết nên chưa làm cho con cóc của em. Bữa nào làm thử hén, hiện giờ con cóc đang bám bụi đầy mình, nội thất thì toàn....hột dưa.....hehehe

Hạng C
22/10/11
581
3
18
45
TPHCM

truong5779 nói:
vụ này hay nè bác, bác cho anh em học hỏi với

Chắc chắn rồi ,để em làm xe cho bác bonba và bác Tudam , rồi em quay lên cho bác xem