Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
HÔm qua mới tiêm vài tiêm thuốc độc cho con nghiện mới...! em lại bị tiêm lại bằng men bia...!
ACCORD CLUB – Góc giao lưu kết bạn !

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
K/g Anh em Accordmen !
Vào lúc 9h CN ngày 02/08/2015 tại ĐC: Đường số 10, phường Tân Phú, Quận 7, Tp.HCM(khu Phú Mỹ Hưng).
Thay mặt bạn Vu Virgorobe man mới, vì ngại nên em thay lời thân mời anh em Accordmen khắp nơi nếu có dịp ở Sài Gòn(TP.HCM) đến....
Trước là uống cafe quán do bác ấy quản lý, tâm sự về cọp, khè...! sau là có đại diện Ấp Nha Trang(PĐNT) bác Truong5979 vào chơi sau khi tâm sự đã đã..., ta sẽ có chuyến cụng cụng đâu gần đấy...!
Kính mời anh em Accordmen đến chung vui cùng em nó....!
Chân thành cám ơn !

Hạng D
25/5/13
1.378
262
83
Em cho bạch tạng đi làm mẩu ^_^ , dạ cho e xin mượn thớt này để báo hỷ , cớ là 23/08 nhầm ngày 10/07 al , e rướt bà cả về dinh ạ , do ae trong accord club ở trên mọi miền đất nước , cho e xin mượn stt này xem như thiệp mời . Em xin mời ae accord club xa gần nếu cố gắng sắp xếp được công việc và thời gian , xin đến chung vui cùng 2 vợ chồng em , sự có mặt của anh em là niềm hạnh phúc của vợ chồng em , và là niềm vinh dự của gia đình chúng em ạ
Thân mời !

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Em cho bạch tạng đi làm mẩu ^_^ , dạ cho e xin mượn thớt này để báo hỷ , cớ là 23/08 nhầm ngày 10/07 al , e rướt bà cả về dinh ạ , do ae trong accord club ở trên mọi miền đất nước , cho e xin mượn stt này xem như thiệp mời . Em xin mời ae accord club xa gần nếu cố gắng sắp xếp được công việc và thời gian , xin đến chung vui cùng 2 vợ chồng em , sự có mặt của anh em là niềm hạnh phúc của vợ chồng em , và là niềm vinh dự của gia đình chúng em ạ
Thân mời !
Cho luôn thời gian và địa điểm cụ thể đi em !

• Like
Reactions: accord94_97