Hạng B2
2/11/11
169
0
16
Kính gửi các ae trong đại gia đình Acc:
Là thành viên của gđ Acc tính đến nay cũng đã được hơn 1 năm với rất nhiều tình cảm tốt đẹp mà hội dành cho và ngược lại, và để thể hiện tình cảm đó nay e xin phép đc mở thớt này để các bác sắp xếp thời gian ghé thăm Đắk Nông vào dịp cuối năm với những gì còn hoang sơ nhất gần nơi em đang sinh sống.
Theo như lịch trình thì các bác đến Đắk Nông vào ngày 14/12, em sẽ đặt phòng để các bác nghĩ đêm và giao lưu nhẹ.
Sáng 15/12 ăn sáng - cà phê xong đưa các bác đi thăm thác Bukso, trung tâm hành chính huyện biên giới Tuy Đức và khu vực biên giới, sau đó quay trở lại thác bãi 2 vui vẻ với rượu cần và thịt heo nướng mọi.
Sau khi vui chơi ăn nhậu xong khoảng 16h chiều về lại KS tắm rửa nghỉ nghơi đến 18h ăn cơm, sau đó cả đoàn sẽ lên thăm quan thị xã Gia Nghĩa, đêm về lại KS.
Sáng 16/12 đi thăm thác Đray sáp hùng vỹ nhất Tây Nguyên và dòng sông duy nhất của Việt Nam chảy từ Đông sang Tây, chều cùng ngày đoàn về lại Kiến Đức nghỉ nghơi ăn uống và về lại Sì phố.
e trân trọng kính mời, xin các bác cho ý kiến

Hạng B2
2/11/11
169
0
16
Kỳ Anh nói:
ah....thớt mới, hứa hẹn hấp dẫn. Em đặt 1/2 cục gạch...
phải đặt cả cục mới chắc ăn ... kha kha

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Rầu xong! em đi mài con dao đây, vài bữa vác dao lên đồng xoài chơi, cha nào đi lạc ....chặt, đi lạc....chặc