Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Các bác ơi! Tình hình là em rước cô Accord đỏng đảnh, sau 2 lần chăm sóc cho bộ đồ lòng em nó, giờ thì em nó mạnh mẽ hơn hẳn, chạy bốc và đằm tính lắm! Hihi. Máy lạnh mát rượi.:3dcuoi:. Khá hài lòng với em nó. Chỉ có một điều là chưa khắc phục được mấy cái motor quay cửa kính lên xuống, chắc em nó đã mòn và hơi yếu rồi! Nên chỉnh cửa lên xuống khá khó khăn và cứng. Các bác chỉ giúp em chỗ nào khắc phục giúp em nó với! Giá bao nhiêu để em chuẩn bị, ít tốn kém càng tốt! :3dquaytay:. Đa tạ các bác!

Tập Lái
15/8/14
11
0
1
50
Của em cũng bị như bác, định đi bảo dưỡng nhưng bận quá! Bác làm xong ngon lành thì chỉ em với nhé!

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Dạ, em còn làm việc với em nó nữa, xong em sẽ ra mắt trình làng liền với các cụ! Các cụ đừng chém em nhe! :3dtanghoa:

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Các bác ơi! Tình hình là em rước cô Accord đỏng đảnh, sau 2 lần chăm sóc cho bộ đồ lòng em nó, giờ thì em nó mạnh mẽ hơn hẳn, chạy bốc và đằm tính lắm! Hihi. Máy lạnh mát rượi.:3dcuoi:. Khá hài lòng với em nó. Chỉ có một điều là chưa khắc phục được mấy cái motor quay cửa kính lên xuống, chắc em nó đã mòn và hơi yếu rồi! Nên chỉnh cửa lên xuống khá khó khăn và cứng. Các bác chỉ giúp em chỗ nào khắc phục giúp em nó với! Giá bao nhiêu để em chuẩn bị, ít tốn kém càng tốt! :3dquaytay:. Đa tạ các bác!
Pác mèo chuột đến gara nào có thợ đồng bảo họ mở ra tra dầu và cân chỉnh lại sẽ lên xuống nhẹ nhàng ngay ... chi phí không bao nhiêu đâu.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Do lâu ngày nó khô dầu và mòn các bạc nhựa bên trong nên khi lên xuống bị chèo ... chỉnh lại ngon lành ngay không cần phải thay motor gì cả tốn lúa nhe pác mèo chuột

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Do lâu ngày nó khô dầu và mòn các bạc nhựa bên trong nên khi lên xuống bị chèo ... chỉnh lại ngon lành ngay không cần phải thay motor gì cả tốn lúa nhe pác mèo chuột
Dạ, em đã nghe bác, em sẽ làm như bác nói! Em cũng thấy chỗ mà kính lên xuống kẹt là 1 phần ron kính chỗ đó bị cong, kẹt vô kính, nên em cũng...tỉa những chỗ bị cong đó rồi! Hehe, chờ có lúa mới dám thay ron.:3dup:

Chỉnh sửa cuối: