Hạng B2
23/7/06
138
0
0
Vì Acura là dòng xe hạng sang của Honda nên xin phép post vào đây nhé! Hồi sáng nay Ruby đi Trần Hưng Đạo ngang Salon Hòang Trọng thì gặp chiếc này rồi chụp ảnh luôn.Chạy gần nó và thấy nắp cốp sau bên phải ghi chữ "RL" chiếc này lạ quá , anh em nào biết thêm thông tin gì thì chia sẻ nhé!THANKS...

Acura RL tại HCM city

HÌnh hơi nhỏ,Ruby ko biết cách zoom,anh em xem và cho biết ý kiến nhé!

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
RE: Acura RL tại HCM city

Em này giá ở Mỹ từ 49k-53k, dài khoảng 4.9m nên em nghĩ nó ngang hành với Lexus LS, S-class và Serie 7. Thông tin về xe Acura luôn úp úp mở mở, nó chẳng chịu thông tin rõ gì cả, em tìm mệt muốn ... sống.
Theo Yahoo Autos, xe này cùng hạng với Serie 5. Em cũng chẳng biết như thế nào nữa.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

Chiếc này là Acura RL 2005, hình như được đưa về VN trong đợt nhập xe cũ vừa rồi. Acura RL thì chỉ ngang hàng với Lexus GS, BMW 5-series, Audi A6 thôi.

Năm ngoái, Edmund.com có làm cái comparision test và xếp RL ở vị trí số 1 trong số những chiếc sau: RL, A6 3.2, 530xi, Infiniti M35x và GX300 AWD.

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

cái chỗ này là chỗ nào ở Sài Gòn mà đẹp quá vậy các bác , đường xá sạch sẽ , thông thóang , nhà cửa gọn gàng .....em chưa bào giờ tới chổ này ....nhưng con RL đậu ở đây là hợp đó ..

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

Sg cũng có một chiếc RL đời cũ,khoảng năm 97_98 thuộc dạng hàng độc luôn,không thấy có chiếc thứ 2 luôn. Chiếc đó màu xanh nhớt của khách sạn Hà Phương Trang đường Nguyễn Văn Cừ đó mấy anh em,bên cốp sau phía bên phải cũng có chữ "RL 3.5" chắc là động cơ 3.5 litte ,nhìn cũng còn đẹp và cứng lắm,dáng rất giống Lexus LS 400 đời 93-94. Anh em nào có dịp qua NV Cừ thì ngắm thử nhé. Hay đậu ở trong sân và quay đít xe ra ngoài .

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

Chào Vaio! Bạn chịu khó qua mục BMW vào trang 2 hoặc 3 gì đó và tìm đề mục "Tui muốn post hình..." nhé,hồi đó minh mới vào nên cũng không biết và cũng hỏi mấy anh em trên này vậy đó. Bạn vào đó rồi nghiên cứu thử nhé cũng dễ thôi.

Tập Lái
22/7/05
40
0
0

@Ruby_nguyen bác làm theo hướng dẫn của bác Cakhoai như sau là được thôi, cũng không phức tạp lắm bác ah

[link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=32665[/link]

Chúc bác thành công