Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mùa mưa lại sắp về rồi,nhờ các bác nào biết chỗ bán mấy cái miếng gắn che mưa -che nắng trên khung kiếng xe HONDA Civic thì chỉ dùm iem với,cám ơn các bác rất nhiều!

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
RE: Ai biết chỉ dùm nơi bán miếng CHE MƯA-NẮNG xe HONDA Civic?

À vậy hả? Thật tiếc đã không được gặp người AE trong 4R! Cám ơn đã ghé ủng hộ GP nha,khi nào ghé nữa nhớ nhắn tin vài dòng mình xuống tiếp người AE liền,nhớ ghi chú là NGUYÊNGIA nhé.Mà bác N.G sống ở Quận mấy mà quá bộ tới GP vậy?
Còn về bà vợ 2 của mình thì thực ra mình vẫn nhất mực yêu quý ,nếu gả bà ấy mà không xứng với giá trị ( nghiã là nếu bị trả rẻ quá ) thì thôi cứ tiếp tục chung sống, không ảnh hưởng gì đến "hòa bình thế giới cả",hi hi.Mình cũng nghĩ như bác Hachi: thời điểm này bác nào ít tiền thì nên tranh thủ đi xem xe và làm giá lẹ lẹ đượa là múc luôn chứ để sau QT Lao Động thì ...chắc chắn sẽ hơi bị khó kiếm đồ ngon nữa rùi và giá cả thì tất nhiên sẽ khác bây giờ đấy.( Mình chỉ nói về loại xe Nhập Mỹ xài rồi ở Vn thôi ,còn các loại đời mới sau 2001 và của VAMA thì không).

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/10/05
242
68
38
SaiGon

@Nguyengià : ADV khúc nào vậy bác,em cũng đang kiếm,xe em đời 94.

@ hcivic : Em ở Gò Vấp gần Chợ Gò Vấp, tối qua có hẹn với Ông bạn ở gần đó nên tiện ghé luôn .

@ Accord_76 : Em nhớ là gần Ngã 3 Hồng Bàng( Hùng Vương ) với Nguyễn Trãi - gần cây xăng . Lần trước em đi kiếm đồ thay cái cửa che Sunroof chiếc Accord nên thấy nhưng chưa hỏi giá :D