Tập Lái
6/4/17
16
21
3
36
Chào các bác, chả là tuần sau e lên nhà bà con ở kdc hoàng hải ở bà điểm nhưng kô rành đường đi . Các bác chỉ giúp e đường để kô mất bánh mì ạ . Lộ trình của em như sau: âu cơ - trường chinh - phan văn hớn - chợ bà điểm - nguyễn ảnh thủ - kdc hoàng hải .
E nghe đồn ngã tư nguyễn ảnh thủ thường xuyên kẹt đúng kô ạ, và chiều về từ chợ bà điểm - ql1- phan văn hớn có cấm kô ạ. Cám ơn các bác
P/s: e ở tỉnh ạ

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Đi đường mà lúc nào cũng lo mất bánh mỳ. Đi kiểu vậy thì đường nào mà chả mất. Luật bây giờ rất đơn giản chỉ là ngoài và trong khu dân cư cứ vậy mà chạy. Khi nào có biển giới hạn tốc độ thì chạy theo biển

• Like
Reactions: asusudev and xlive
Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
Chào các bác, chả là tuần sau e lên nhà bà con ở kdc hoàng hải ở bà điểm nhưng kô rành đường đi . Các bác chỉ giúp e đường để kô mất bánh mì ạ . Lộ trình của em như sau: âu cơ - trường chinh - phan văn hớn - chợ bà điểm - nguyễn ảnh thủ - kdc hoàng hải .
E nghe đồn ngã tư nguyễn ảnh thủ thường xuyên kẹt đúng kô ạ, và chiều về từ chợ bà điểm - ql1- phan văn hớn có cấm kô ạ. Cám ơn các bác
P/s: e ở tỉnh ạ
Tôi nhớ cấm xe ô tô một chiều từ QL1A vào phan văn Hớn chợ Bà Điểm mà, qua chợ lại hết cấm.

Tập Lái
6/4/17
16
21
3
36
Đi đường mà lúc nào cũng lo mất bánh mỳ. Đi kiểu vậy thì đường nào mà chả mất. Luật bây giờ rất đơn giản chỉ là ngoài và trong khu dân cư cứ vậy mà chạy. Khi nào có biển giới hạn tốc độ thì chạy theo biển
cám ơn bác nhưng còm của bác chẳng giúp gì đc cho em cả bác à. Nếu em biết rõ đường thì chẳng phải post lên để bác vào dạy đâu ạ.

• Like
Reactions: Linh74
Tập Lái
22/11/17
4
4
3
38
Trước đây cấm ôtô từ Ql1 vào Phan Văn Hớn, nhưng giờ cấm ngược lại từ Phan Văn Đối ra Ql1.
Chiều đi Bác chạy Trường Chinh rồi quen PVH, đến ngã tư Nguyễn Ảnh Thủ thì quẹo trái vào khu Hoang Hải. Hoặc chạy thẳng Trường Chinh qua hầm chui An Sương đến ngã tư Trung Chánh, rồi quẹo trai vào Nguyễn Ảnh Thủ.
Chiều về chạy thẳng Nguyễn Ảnh Thủ ra ngã tư Trung Chánh, rồi quẹo Phải vào Ql22.

Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Trước đây cấm ôtô từ Ql1 vào Phan Văn Hớn, nhưng giờ cấm ngược lại từ Phan Văn Đối ra Ql1.
Chiều đi Bác chạy Trường Chinh rồi quen PVH, đến ngã tư Nguyễn Ảnh Thủ thì quẹo trái vào khu Hoang Hải. Hoặc chạy thẳng Trường Chinh qua hầm chui An Sương đến ngã tư Trung Chánh, rồi quẹo trai vào Nguyễn Ảnh Thủ.
Chiều về chạy thẳng Nguyễn Ảnh Thủ ra ngã tư Trung Chánh, rồi quẹo Phải vào Ql22.

Chính xác.

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Đi quốc lộ 22 rẽ vào nguyễn ảnh thủ chạy thẳng tới hoàng hải luôn bác ơi

Hạng B2
23/2/16
174
128
43
36
grab đi bác, cả đi cả về 400-500k, ăn nhậu vô tư k lo mất bánh mỳ.

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
1/7/16
132
114
43
47
Từ quốc lộ 1A ,bạn quẹo trái vào Phan văn hớn đi đến chốt đèn Nguyễn ảnh thủ thì rẽ trái vào KDC hoàng hải luôn .Khi về thì bạn theo Phan văn đối ra KCN Vĩnh Lộc rồi ra quốc lộ 1A luôn ( vì cấm oto từ Phan văn hớn ra quốc lộ nghe bạn )

• Like
Reactions: conmeo88