Tập Lái
10/7/15
10
3
3
45
xin chào cả nhà mình là thành viên mới.mình đam mê súng hơi từ thời cời truồng tắm mưa á.
mong được giao lưu vớ mọi người.

Tập Lái
19/3/13
20
0
1
Tinh hinh e dag muon kiem 1cay 631 hoac gamo cfx. Bac nao con du chia lai cho e. E o binh thuan. Sr online dt k co dau.

Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
xin chào cả nhà mình là thành viên mới.mình đam mê súng hơi từ thời cời truồng tắm mưa á.
mong được giao lưu vớ mọi người.
Có cô vk bé nào ko up lên cho ae chiêm ngưởng với.

Tập Lái
10/7/15
10
3
3
45
lúc trước mình có 1 cây tiệp 620 nhưng do làm ăn buôn bán k chơi nữa cho đứa em họ.
giờ thấy nó xách đi bắn thấy tiếc quá nhưng cho rồi sao đòi lại được.thôi đành kiếm cây khác chơi.
thấy dòng pcp mạnh và chính xác,cũng muốn mua 1 em.a e nào k muốn xài nữa thì vứt lại cho mình.hay chỉ chỗ cho mình mua với.mình ở đồng nai

Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
lúc trước mình có 1 cây tiệp 620 nhưng do làm ăn buôn bán k chơi nữa cho đứa em họ.
giờ thấy nó xách đi bắn thấy tiếc quá nhưng cho rồi sao đòi lại được.thôi đành kiếm cây khác chơi.
thấy dòng pcp mạnh và chính xác,cũng muốn mua 1 em.a e nào k muốn xài nữa thì vứt lại cho mình.hay chỉ chỗ cho mình mua với.mình ở đồng nai
Dòng pcp đa số toàn hàng sách tay nên giá chát lắm . phụ kiện kèm theo cũng chẳng rẽ chút nào " bơm + kính ngắm + đạn" trên 50M mới có thể sở hửu 1 em còn trinh.

Tập Lái
14/7/15
23
14
3
TPHCM
chào cả nhà ạ
e cũng đam mê củi hơi từ nhỏ, hồi trước tham gia bên ttvnol nhưng toàn ngồi hóng vì kiến thức hạn hẹp, giờ sẵn mới sắm em tiger nên xin phép cả nhà cho e giao lưu với ạ ^^
sài gòn giờ chả biết bem vào đâu, chán thật, e có ông bác làm bộ đội gần sân bay tân sơn nhất, lâu lâu xin vào bem ít cu gáy, mà giờ cũng khó rồi vì các sếp trong đó cũng cấm nốt >"<, để ít hôm nữa mà xin vào được, chụp vài tấm gửi cả nhà xem chơi

Tập Lái
10/7/15
10
3
3
45
Dòng pcp đa số toàn hàng sách tay nên giá chát lắm . phụ kiện kèm theo cũng chẳng rẽ chút nào " bơm + kính ngắm + đạn" trên 50M mới có thể sở hửu 1 em còn trinh.
mình thấy trên vài shop có bán linh kiện lắp ráp mà bạn nhưng k biết giá có chát quá k(dòng condor)

Chỉnh sửa cuối: