Tập Lái
7/9/15
22
10
3
41
bác ra tiệm bán đồ điện, mua 2 cây kềm loại dùng để kẹp, kềm thường là vừa có phần cắt vừa có phần kẹp, còn loại này chỉ để kẹp ống thôi, rồi về mỗi cây kẹp chặt 1 đầu buồng hơi, vặn mạnh là ra
bác ra tiệm bán đồ điện, mua 2 cây kềm loại dùng để kẹp, kềm thường là vừa có phần cắt vừa có phần kẹp, còn loại này chỉ để kẹp ống thôi, rồi về mỗi cây kẹp chặt 1 đầu buồng hơi, vặn mạnh là ra
Tình hình e đang dư một buông hoi sharp tiger bác cần thi e tặng bac

Tập Lái
7/9/15
22
10
3
41
Chào cả nhà e là lính mới xin được đăng ký nhập khẩu vào một nhà với máy bac cho vui,kính mong mấy bác chỉ giáo thêm thanhk

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
7/9/15
22
10
3
41
mình xem hình rồi tự mày mò làm thôi không có bản vẻ bạn ơi
Củi của bác làm đẹp quá,chi phí hết bao nhiêu vậy bác.e cũng muốn làm một cây nhưng ko biết bắt đầu từ đâu,bác có thể giúp e với được ko.cảm ơn bác trước nha

Tập Lái
7/9/15
22
10
3
41
1-9 chỉ là số thứ tự thôi , tốt nhất bạn nên tập bắn bia để điều chỉnh cho chính xác . " vặn theo chiều kim đồng hồ = đạn ăn xuống . Vặn nghịch kim đồng hồ = đạn ăn lên" còn đạn thì chổ mình có bán nhưng mình ở miền trung :d
Bác tungcong bác ở miền trung tỉnh nào vậy? E ở Quảng ngãi

Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
Bác tungcong bác ở miền trung tỉnh nào vậy? E ở Quảng ngãi
Quảng Bình nhé bác . Quảng Ngãi phải đi qua Đà Nẵng đúng ko nhỉ ? Có cô vợ bé nào chưa mà gia nhập diễn đàn vậy.?

Tập Lái
7/9/15
22
10
3
41
.
Quảng Bình nhé bác ,. Quảng Ngãi phải đi qua Đà Nẵng đúng ko nhỉ ? Có cô vợ bé nào chưa mà gia nhập diễn đàn vậy.?
E cũng mới cưới một e ACE bác ạ hàng cu thôi nhưng vip lam bác ạ

Chỉnh sửa cuối: