Tập Lái
9/6/18
0
37
12
38
Vãi cả nồi . Như vậy khương sẽ là 1 đường thẳng . Tạo ra kt tỉ mỉ kỳ công lắm bạn đừng nghỉ đơn dản
b đã ko biết j lại còn phát biểu. cái dao đó kt nó vát chứ nó ko thẳng nên khi đóng nó cũng chạy theo hình xoắn ốc. còn van u nó có loại có điều áp sẵn nên chỉ việc lắp cái van xả trực tiếp ngắn vào là chơi thôi nhé.

• Like
Reactions: sshin
Tập Lái
9/6/18
0
37
12
38
e thích chế cháo mà... chứ ko e mua cành cho rồi bác tính đi cái đóng rãnh ok cũng khoảng 900k cái nòng trơn ok cũng khoảng 500k chưa kể công vận chuyển này kia rồi về đây đi đóng rãnhcòn tốn hơn mua cái cành tàu vấn đề là mình muốn làm thử xe chất lượng thế nào nếu ok thì chia sẽ cho những ai đam mê chế cháo người ta làm còn ko thì thôi mình chấp nhận thất bại mà chứ mình đâu có khẳng định điều gì nhỉ
b có ý tốt. nhưng nói thật làm xong ko phải cứ thế mà sài, kt bây giờ toàn thợ vn kéo nhưng phôi là mua của tàu hết 800-1,2tr đã có cái cành sài ổn định rồi jo mang đi kích dc thì cũng còn phải xử lý chán mới ra dc ai cũng kích dc thì mấy tai lái ngại j ko đầu tư vài đồng tự kích kt bán cho nó có lời hả b.

• Like
Reactions: Ttg18 and sshin
Tập Lái
3/9/18
0
4
2
35
b có ý tốt. nhưng nói thật làm xong ko phải cứ thế mà sài, kt bây giờ toàn thợ vn kéo nhưng phôi là mua của tàu hết 800-1,2tr đã có cái cành sài ổn định rồi jo mang đi kích dc thì cũng còn phải xử lý chán mới ra dc ai cũng kích dc thì mấy tai lái ngại j ko đầu tư vài đồng tự kích kt bán cho nó có lời hả b.
e đang tính ráp một khẩu condor u mà tìm thấy cái đóng khương tuyến hay hay tò mò tính chế cháo thử mà mấy bác góp ý vậy e thấy cũng đúng nên thôi làm cái cành lw copy vậy. hehe

Tập Lái
5/10/16
2
13
3
37
Bác nào am hiểu cho em hỏi chút: ông a chơi cùng có giới thiệu cho e một loại cành, bảo là còn tốt hơn cả lw, hiệu bsa của bồ đào nha, không biết có phải không? Tìm trên mạng mãi mà chả thấy loại này.

Tập Lái
9/6/18
0
37
12
38
Bác nào am hiểu cho em hỏi chút: ông a chơi cùng có giới thiệu cho e một loại cành, bảo là còn tốt hơn cả lw, hiệu bsa của bồ đào nha, không biết có phải không? Tìm trên mạng mãi mà chả thấy loại này.
b có dkien thì cứ thử để cảm nhận xem sao. m ko có dkien nên chỉ chơi cành lw cp thôi nhưng vẫn nhặt cò 8-90m.

• Like
Reactions: HP
Tập Lái
9/9/12
12
25
3
hcm
Hàng lw cửa Đức mà thua bsa bố đào nhà thì e cũng phục. Thế thì ko ai mua cành lw đâu. Lw rất mắc

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.752
93
Bác nào có hình lw xịn chụp giúp em xem cách nhận diện thế nào ạ.