Hạng B2
6/1/14
134
92
28
Hom nay hai anh em vua di pem o cu chi ve thi doc tin cua bac Vu q12 vai that . Khong biet bac Vu nao co o nha minh khong nhi
Nó làm quen, nói chuyện tâm sự cả mấy tháng trời rồi mới quay cái clip đó. Vãi thật. Như ae mình mới gặp lần đầu khai hết cmnr, haha

• Like
Reactions: tungcong
Tập Lái
29/11/15
1
0
1
33
Em lính mới tập tành chơi pcp, đang mún chế condor nên bác nào có phôi condor và van xả không dùng nữa muốn bán alo cho em, hay ai biết chỗ nào chỉ em với, em đang cần để làm củi xin các bác giúp em với, số dt của em 01868569762, em xin cảm ơn

Tập Lái
1/12/15
6
0
1
28
e la mem moi. Dang lam o binh duong, dinh qua tet ve que lam 1 cay cui. Dang dinh che pcp. Bac nao co kinh nghiem cho e hoc hoi chut kinh nghiem a.

Tập Lái
3/9/15
33
37
18
Bác Vuamaohiem có thể Add em vô group trên fb đc không ạ, đang tính làm 1 em về quê bắn cò, mùa này đang trục đất để xạ lúa giống nên chim cò về nhiều. Có một vài thắt mắt muốn các bác đi trc hướng dẫn ạ. Hiện em đang xài sharp tiger nhưng giảm thanh của nó không hiệu quả lắm, tính tự làm :D.
Fb của em đây: https://www.facebook.com/leduc.thong

Hạng B2
21/10/14
108
29
28
46
Hic dạo này rãnh định tự tay chế một em ED mà bản vẽ chưa đâu ra đâu oải quá , bác nào trên này có bản vẽ cad giúp mình với xin hậu tạ ạ