Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43
Chào các bác! Em mới tham gia diễn đàn ạ.
Em muốn mua 1 khẩu pcp condor giá tầm 15 đến 20tr.
tiêu chí là: +bắn thủng sọ mèo ở khoảng cách 30m - 50m
+ an toàn( bình hơi loại nào khó bị nổ nhất ấy ạ)
+ ....
Các bác tư vấn giúp e với tầm ấy tiền mua được khẩu như thế nào? Inbox giúp e địa chỉ bán khu vực Hà Nội -> Cao Bằng ạ.
bác nên mua loại này , Gamo P-25 nhỏ gọn ,xài gas co2 . Made in Japan , thân nhựa ABS siêu cứng và nhẹ , nòng hợp kim nhôm siêu bền có rãnh xoắn , ko phải loại Trung Quốc fake thân kim loại giống thật và chất lượng dỏm. Trong sai gon có người siêu tầm giá đâu khoảng 1000 USD
http://www.co2airguns.net/collection/Gamo P-25/index.htm

Tập Lái
23/2/17
0
0
0
46
bác nên mua loại này , Gamo P-25 nhỏ gọn ,xài gas co2 . Made in Japan , thân nhựa ABS siêu cứng và nhẹ , nòng hợp kim nhôm siêu bền có rãnh xoắn , ko phải loại Trung Quốc fake thân kim loại giống thật và chất lượng dỏm. Trong sai gon có người siêu tầm giá đâu khoảng 1000 USD
http://www.co2airguns.net/collection/Gamo P-25/index.htm
Em mua súng để thi thoảng làm con sóc và sóc bay chứ súng ngắn mua về làm gì đc bác

Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
+ ....
Các bác tư vấn giúp e với tầm ấy tiền mua được khẩu như thế nào? Inbox giúp e địa chỉ bán khu vực Hà Nội -> Cao Bằng ạ.
Bác vào đây liên lạc thử xem . nó chuyên về dòng condor https://www.facebook.com/Chuyên-Phụ-Kiện-Pcp-1901606653408627/

Tập Lái
26/2/17
0
0
0
24
Lời đầu tiên xin chào các ae đam mê súng hơi
E la ma mới nên mấy a quan tâm giải đáp, tư vấn dùm e! :))
Hiện tại e dang phân vân giữa con sharp tiger và innova, ae cho hỏi 2 con này sài con nào ngon,giá cả bây h la bao nhiêu, cũng như mua o đâu uy tín, e ở đaklak.
Mong ae nhiệt tình tư vấn:D

Tập Lái
26/2/17
0
0
0
24
Tiện thể cho e hỏi có con củi như hình giá thế này ko biết súng như thế nào, ae nao sử dụng chưa, có ok không

Attachments

Tập Lái
11/1/17
0
5
2
35
+ ....
khung cnc chữ 1tr6, ruột nhập 1tr, tay cầm nhập 600, bộ cò 3m 700, nòng cz 5.5 7tr, van điều áp 1tr5, kính utg 1tr6, bình cacbon 2tr7, giảm thanh 5v 750. đừng nói 50m, 70m bắn còn nát sọ mèo.

Tập Lái
11/1/17
0
5
2
35
Tiện thể cho e hỏi có con củi như hình giá thế này ko biết súng như thế nào, ae nao sử dụng chưa, có ok không
Lời đầu tiên xin chào các ae đam mê súng hơi
E la ma mới nên mấy a quan tâm giải đáp, tư vấn dùm e! :))
Hiện tại e dang phân vân giữa con sharp tiger và innova, ae cho hỏi 2 con này sài con nào ngon,giá cả bây h la bao nhiêu, cũng như mua o đâu uy tín, e ở đaklak.
Mong ae nhiệt tình tư vấn:D
shap tiger ngon hơn chứ nó giờ là 9tr5, con shapinova có 6tr thôi.

Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
Bác nào biết trang web nào bán ống nhòm đo khoảng cách giao hàng nhận tiền tại nhà ko? Cho mình xin link với . cảm ơn.