Tập Lái
23/7/18
0
0
0
33
Re:Súng hơi, đam mê của phái mạnh!

Ôm súng đi săn, mò vào mấy bụi cây rậm rạm thường xuyên bị cành cây gạt rơi mất cái đầu ruồi, vì vậy mỗi lần đi em đều mang theo 2 cái đầu ruồi.
Thước ngắm bác ra chỗ Tuấn Sơn hoặc Lê Thị Riêng đều có bán, giá rất rẻ. Bác nào mất đầu ruồi thì alo em tặng lại cho vài cái.
Em hiện giờ còn 5 cây, 1 cây của Đức như bác Bẹc, 1 cây 631, 1 cây 12Kg của Trung Quốc bắn đạn 5.5mm, mua năm 97 giá chỉ 1,2tr, 1 cây của Russia bắn đạn 4,5mm, lên đạn bằng cần ngang nòng súng( cây này em mới tặng lại cho 1 bác OS ngoài HN) và 1 cây Sharp Aparch như trên hình.
Súng hơi nếu chơi nên làm cây Sharp, ưu điểm là lực bắn thực tế mạnh hơn gấp 3 lần 631, lực bắn hơi nên không làm sai lệch ống ngắm.
Lúc trước hay đi bắn thì dùng thể thao, Kalip hay chuyên dụng Ca răng, sau này em bỏ hết chỉ để trưng bày:)
View attachment 1195176

View attachment 1195177
bác chơi lâu vậy biết ai bán chụp đầu nòng shap tiger không . chỉ e với e bị gãy cái đầu ruồi. với lại shap tiger chơi bền ko ạ

Tập Lái
9/6/18
0
37
12
38
bác chơi lâu vậy biết ai bán chụp đầu nòng shap tiger không . chỉ e với e bị gãy cái đầu ruồi. với lại shap tiger chơi bền ko ạ
b ơi jo pcp giá mềm lắm chơi sharp lgj. bem tầm 40m bơm lâu. chơi condor jo ráp cấu hình thấp tầm 7 củ bem 60-70m vẫn ok

Tập Lái
23/7/18
0
0
0
33
b ơi jo pcp giá mềm lắm chơi sharp lgj. bem tầm 40m bơm lâu. chơi condor jo ráp cấu hình thấp tầm 7 củ bem 60-70m vẫn ok
tại không rành lắm với không bít mua ở đâu uy tính va an toàn sợ gặp phải lý thông lắm

Tập Lái
23/7/18
0
0
0
33
trần víc jo bán giá vẫn cao, có nick fb: lão chư bán giá mềm nhé b. khung ruột cò tay condor 2,5tr thôi. còn van bình bơm kính, máy đo kc, laze, ốp bình nên lên mua bên taobao đảm bảo giá mềm hơn lái. bình nhôm tầm 350k, bình cacbon jo đang giảm giá 1,3tr về đến vn tính cả phí thì chỉ 1,4tr thôi. kẹo đóng thì m mới lấy của 1 bác trong eahleo giá 400k/kg bao ship thấy oke, mua nhiều chắc còn mềm hơn. ae tham khảo
e ở daklak có chổ nào bán kẹo đẹp ko. bác cho e số bác ở eahleo