Tập Lái
2/11/18
0
0
0
32
Hanghot uy tính lắm bác . Mình chưa giao dịch nhưng thấy ae trong hội ai cũng bảo vậy
Hỏi trên diễn đàn mà chưa thấy ai bảo gd đc để hỏi xem như nào vì mua ở xa nên ngại vd hàng ko đảm bảo đổi trả or bảo hành là điều ko thể bác ợ.tưởng bác gd rùi cho e xin ý kiến xem sao

Tập Lái
5/10/16
2
13
3
37
Hỏi trên diễn đàn mà chưa thấy ai bảo gd đc để hỏi xem như nào vì mua ở xa nên ngại vd hàng ko đảm bảo đổi trả or bảo hành là điều ko thể bác ợ.tưởng bác gd rùi cho e xin ý kiến xem sao
Uy tín. Bác lấy đi. E đã từng giao dịch rồi.

Tập Lái
5/10/16
2
13
3
37
Hôm nay tranh thủ được có tí đây thôi. Toàn là cò, chả có gì đặc sắc. Trượt mất em vạc tiếc quá các bác ạh.

Attachments

Tập Lái
5/10/16
2
13
3
37
Bác nào trên diễn đàn mình am hiểu đánh giá dùm em giá cả và chất lượng các loại cành sau với: weihrauch, bsa, lw...

Tập Lái
3/11/18
0
0
0
31
chào các bác. bác nào từng chơi 2 dòng toz8 và pcp giúp em chút ạ! các bác review ưu nhược điểm của từng dòng được không ạ?( độ chuẩn, độ sát thương, tầm bắn, độ bền...) pcp tầm giá 15tr đổ lên nha các bác, em cám ơn ạ

Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
chào các bác. bác nào từng chơi 2 dòng toz8 và pcp giúp em chút ạ! các bác review ưu nhược điểm của từng dòng được không ạ?( độ chuẩn, độ sát thương, tầm bắn, độ bền...) pcp tầm giá 15tr đổ lên nha các bác, em cám ơn ạ
Tùy vào nhu cầu sử dụng của bác thôi , toz8 săn thú lớn còn săn chim thì phí đạn vì giá đạn rất cao . Pcp săn dc thú nhỏ chim thì vô tư .