Tập Lái
15/5/18
0
3
2
36
Chào các sư phụ e là thành viên mới ra nhập đang muốn kiếm cây sharp hổ về bắn gà coi trên nhiều chỗ thấy có bác chủ thớt ở hanghot1.com là tạm tin khi mua online.Cho e hỏi đã có bác nào mua thành công của shop này chưa?Và hàng chất lượng như nào ạ?thank các bác.
tôi đang thừ ra một cây shap tiger báng gỗ con hươu bác thích em để lại cho nhé. đang chơi PCP rồi.

• Like
Reactions: Bờm92
Tập Lái
15/5/18
0
3
2
36
Em còn cái bơm tay, mới mua, nhưng già yếu ko bơm được, giờ đã thay bằng bơm máy, bác nào cần em để lại giá hữu nghị: 500k. PM em nhé
em cũng giống bác này có cái bơm tay cần để lại . bác nào muốn thì lấy giúp em. Bác nào có bơm máy còn ngon thì hú em với. Em già rồi không có sức bơm tay nữa

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.759
93
Hôm nay tranh thủ được có tí đây thôi. Toàn là cò, chả có gì đặc sắc. Trượt mất em vạc tiếc quá các bác ạh.
Cò phải head shot hả bác? bắn trùng mình nó đâu có ngủm?

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.759
93
Em kính chào các bác ạ, lân la diễn đàn lâu rồi mà toàn xem chùa.
nay em chuẩn bị đi công tác bên Mẽo, muốn xách tay em cành Lothar Walther giá hơn $200 về, liệu bỏ trong hành lý hải quan nó có bem đầu không hả các bác.......
Em xin cảm ơn ạ
Không bem mà chỉ đưa lên báo thôi ạ

• Haha
Reactions: KoBe_Bryant
Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
em cũng giống bác này có cái bơm tay cần để lại . bác nào muốn thì lấy giúp em. Bác nào có bơm máy còn ngon thì hú em với. Em già rồi không có sức bơm tay nữa
Bác ở đâu vậy để lại em đi

Hạng B1
27/3/15
59
63
18
37
Bác nào còn dư cái van dream cho fx ko để lại em đi hoặc biết lái nào đang bán chỉ em với ? Em đang rất cần . Thanks