HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.752
93
UTG có bị nhảy tâm ko các bác?.
Em sài con Bushell bị 2 điểm này:
1. Nhảy tâm: Em có dán lại theo hướng dẫn trên youtube
2. Chỉnh: Nút chỉnh ko theo ý, ví dụ em chỉnh sang trái nó lại ăn lên, nói chung chỉnh rất mệt và ăn may là nhiều. Chỉnh trái có khi nó đúng ý sang trái, nhưng cũng có khi nó chỉnh cả lên xuống mặc dù em ko đụng vít lên xuống.

Discovery và UTG có bị vậy ko các bác?

Tập Lái
15/5/18
0
3
2
36
Có bác nào có điểm đi beng gần biên hoà đồng nai không? Chỉ em với ạ.
Em cám ơn.

Tập Lái
15/5/18
0
3
2
36
Có bác nào có điểm đi beng gần biên hoà đồng nai không? Chỉ em với ạ.
Em cám ơn.

Tập Lái
6/11/18
0
3
2
31
2. Chỉnh: Nút chỉnh ko theo ý, ví dụ em chỉnh sang trái nó lại ăn lên, nói chung chỉnh rất mệt và ăn may là nhiều. Chỉnh trái có khi nó đúng ý sang trái, nhưng cũng có khi nó chỉnh cả lên xuống mặc dù em ko đụng vít lên xuống.

nói chung các dòng rẻ theo e đều bị nhảy tâm, muốn chắc chắn thì tháo ra dùng keo dính chắc lại hoặc chơi dòng tâm khắc kính ffp cho yên tâm

• Like
Reactions: HP
Tập Lái
6/11/18
0
3
2
31

bác thay kính khác xem, nếu vẫn bị là do củi rồi

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.752
93
nói chung các dòng rẻ theo e đều bị nhảy tâm, muốn chắc chắn thì tháo ra dùng keo dính chắc lại hoặc chơi dòng tâm khắc kính ffp cho yên tâm
Bác giới thiệu giúp em vài mẫu dòng tâm khác kính (em có thể mua dc ở VN) với ạ. Thanks bác