MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.421
113
Cái voucher đó nó có yêu cầu bác chủ chỉ được đặt ngày thường không cho cuối tuần và lễ, phải đặt trước ít nhất 2 tuần và phải chính chủ mới được sử dụng không ?!?
Và khi gọi đến KS đặt phòng có khi luôn Full, khỏi có cơ hội xài, dễ gì ăn free của ngoại :p
Chính xác . Moạ hạn có 3 tháng . Mình nói ẻm cứ rãnh ngày nào a đặt ngày đó. Ẻm phán câu hết phòng luôn rồi a ơi . Bó tay
Mới book xong
1 phát ăn ngay
Ngay noel
:)

• Like
Reactions: Ban Forte and lucsi
Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh
Mới đi nghe "triển lãm du lịch...." lấy phiếu nghỉ Đà Lạt
tầng 2 mấy tòa nhà techcombank

lần này mấy em ấy dễ thương, ko chào bán kỳ nghỉ gì hết, nói cuối năm mới đưa về bán cá nhân, hiện tại chỉ bán cho cty

:):):)
hây da chiều hôm qua cũng có 1 em gọi đt kêu là cty của ẻm tặng gđ kỳ nghỉ ĐL 2 ngày, sau đó lại nói là cty có resort ở Ntrang gọi điện để hướng dẫn khách hàng kênh đầu tư mới ...
Nói qua nói lại vài câu rồi e nói ko có nhu cầu nên ẻm chưa nói được cái tên cty là Alma. Kỳ này thấy đổi style rồi, hồi xưa giới thiệu cty Alma trước rùi mới luyên thuyên giải thích sau, kỳ này gọi đt kêu tặng khách kỳ nghỉ 2 ngày trước .... blah blah ...
bao giờ mới hết mấy cái vụ tào lao này đây ?

• Like
Reactions: solopidi
Hạng D
5/7/14
2.476
85.500
113
HCMC
Bữa FLC gọi bảo kèo thôm lắm, cũng cho phiêu đi nghỉ 2 ngày 1 đêm ở đâu đó ngoài Sầm Sơn, + phiến mãi mua vé cho Bamboo Airway. Có anh nào đi chưa ạ?

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Bữa FLC gọi bảo kèo thôm lắm, cũng cho phiêu đi nghỉ 2 ngày 1 đêm ở đâu đó ngoài Sầm Sơn, + phiến mãi mua vé cho Bamboo Airway. Có anh nào đi chưa ạ?

Em cũng bị, đang nghe thấy cũng hay mà bận cúp máy rồi

Không biết tiếp theo thì sao

Hạng D
5/7/14
2.476
85.500
113
HCMC
Em cũng bị, đang nghe thấy cũng hay mà bận cúp máy rồi

Không biết tiếp theo thì sao

Không lẽ chủ tịch Quyết lại lừa mình được, có điều em làm biếng tham gia quá :)

Hạng D
4/7/13
1.552
6.103
133
Sài Gòn
Em với bà cả đã từng đi cái hội thảo này với chủ đề sở hữu kỳ nghỉ . Cuối cùng em chốt lại bên đó là " Cho dùng thử sản phẩm ở bên Úc có được kg " thì nó lơ qua chỗ khác . Sau khi ra về nó cho cái voucher miễn phí 1 đêm ks 5 * ở Đà Lạt
Mấy lần mời em dùng thử 7 đêm bên Úc cho 4 người, em vẫn chưa đến, gọi 3 lần rồi, điện thoại bàn 028xxx2222

• Like
Reactions: btpaul