Tập Lái
29/9/19
2
0
0
29
Các bác ở đây có ai tậu e camry 2.5Q 2019 cho e hỏi tí với ạ.Cái loa sau cùng của xe các bác nó có hát k ạ.của e thì có thấy rung chứ k thấy hát là sao nhỉ.hic :(

Hạng D
3/9/08
4.594
46.885
113
Loa trong cốp chỉ tạo ra tiếng bass nên ko có tiếng hát đâu a.. Hàng ghế sau loa cho tiếng hát nằm ở 2 cánh cửa, còn loa trong cốp là loa Bass.

Tập Lái
29/9/19
2
0
0
29
Cái loa đấy thấy nó khá to và nổi lên trên mà a.nó chỉ tạo tiếng bass thôi hả a.thế thì dàn loa sau hơi đuổi a nhỉ.ngồi trước ngồi sau nghe khác hẳn.

Tập Lái
8/4/11
9
0
1
47
Bao h ghế lái và ghế trc cũng nghe âm hay hơn ghế sau. ưu tiên người lái mà
Cái loa đấy thấy nó khá to và nổi lên trên mà a.nó chỉ tạo tiếng bass thôi hả a.thế thì dàn loa sau hơi đuổi a nhỉ.ngồi trước ngồi sau nghe khác hẳn.

Hạng D
3/9/08
4.594
46.885
113
Ngồi sau cái loa phía sau tựa đầu rất gần với đôi tai nên nếu để tiếng hát ở đó sẽ ko hợp lý đâu bác..dễ gây nhức đầu người ngồi..nên loa bass là thường nằm sau cùng.
Bao h ghế lái và ghế trc cũng nghe âm hay hơn ghế sau. ưu tiên người lái mà
Kg hẳn vậy đâu bác ơi...~ dàn loa có tiếng như JBL, Mark-levision, Harman /Kardon, Burmester, B& O..v.vv lên tới cả chục loa trong xe...Thì đã được các kỹ sư audio setup chuyên nghiệp rồi...ko có lôm cơm đâu bác..
Ko có chuyện trước hay sau dở như các xe cỏ rẻ tiền được.

Tập Lái
8/4/11
9
0
1
47
Ngồi sau cái loa phía sau tựa đầu rất gần với đôi tai nên nếu để tiếng hát ở đó sẽ ko hợp lý đâu bác..dễ gây nhức đầu người ngồi..nên loa bass là thường nằm sau cùng.

Kg hẳn vậy đâu bác ơi...~ dàn loa có tiếng như JBL, Mark-levision, Harman /Kardon, Burmester, B& O..v.vv lên tới cả chục loa trong xe...Thì đã được các kỹ sư audio setup chuyên nghiệp rồi...ko có lôm cơm đâu bác..
Ko có chuyện trước hay sau dở như các xe cỏ rẻ tiền được.
Vâng, e đang nói xe cỏ thôi, mấy con xe sang như rollroy lại ưu tiên ông chủ ngồi ghế sau cụ ah