Tags
rush
Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Âm Thanh trên xe rush quá chất
Âm thanh 8 loa trên xe Rush làm mình ngạc nhiên. Quá chất, trầm ấm bass chắc, đầu DVD của toyota cho phép tinh chỉnh chi tiết âm thanh luôn, đọc đc file nhạc Flac ( lossless ), kết nối miracast luôn.[pagebreak][/pagebreak]

Mình đang tìm carplay ko biết có ko? Mới nhận xe về mình cảm nhận là êm, ko có nghe âm thanh dưới gầm. Tăng tốc hơi nghe tiếng máy tí xíu, tự động lock cửa luôn, đèn led cos ban đêm quá đẹp và sáng.

Vài cảm nhận ban đầu.... ! Quá phê !!!

p/s hơi thất vọng tí vì xe mới chưa có pk che mưa, chắn bùn, thanh chống trầy lên xuống .... vv.
Có bác nào có cùng cảm nhận như mình không?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Chúc mừng anh tậu đc siêu xe. Tiền gắn phụ kiện hết nhiêu vậy anh? Rush 8 loa nên chắc hay hơn mấy anh đồng hạng
Bác troll em xe cỏ mà bác , mua con 4 chổ giờ cũng 700 rồi bỏ thêm tí lên 7 chổ mẫu mới nhất , thì có gì mà hối tiếc bác ! Pk thì vừa phải ko cao như trên otosaigon đăng .

Hạng F
13/9/07
7.049
48.293
113
Bác troll em xe cỏ mà bác , mua con 4 chổ giờ cũng 700 rồi bỏ thêm tí lên 7 chổ mẫu mới nhất , thì có gì mà hối tiếc bác ! Pk thì vừa phải ko cao như trên otosaigon đăng .
Anh cụ thể tí đi cho anh em nhờ

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng F
29/10/14
8.489
11.119
113
Con này là xe đầu tiên hay xe thứ mấy của pác. Nếu là xe đầu thì đương nhiên quá ngon.