Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Em đang nằm bên Rạch Giá chờ phà sáng để lái xe sang PQ.

Cho em hỏi nếu ở Vinpearl thì nó có tặng vé vô Safari với Vinpearl Land không ạ?

Mùa này nghe nói PQ bãi biển đẹp, cho em xin xác nhận với? nơi nào cát trắng biển xanh rồi bãi sao biển là ở đâu?

xin cám ơn

Hạng D
30/7/13
1.455
17.176
113
Phú Quốc

Cho em hỏi nếu ở Vinpearl thì nó có tặng vé vô Safari với Vinpearl Land không ạ?

Mùa này nghe nói PQ bãi biển đẹp, cho em xin xác nhận với? nơi nào cát trắng biển xanh rồi bãi sao biển là ở đâu?

xin cám ơn
Ở Vinpearl được free combo vui chơi

Cát trắng biển xanh là Bãi Sao + Bãi Khem.

Bãi sao biển là ở Rạch Vẹm (tìm vị trí Starfish Beach ở Rạch Vẹm) xe oto lớn vô được

• Like
Reactions: TenaciousOwl
Hạng B2
18/11/10
249
2.544
93

xin cám ơn
Bác xem lại gói mình đặt ở Vinpearl có bao gồm vui chơi 2 chổ đó chưa!
Mùa này bên Tây đảo biển êm và đẹp hơn phía bên Đông đảo!

• Like
Reactions: TenaciousOwl
kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
482
4.039
93
Tết này mình đi Phú Quốc và đã book được Nam Nghi, các bác cho hỏi là từ đây nếu mướn xe máy tự đi chơi thì lên Gành Dầu, Rạch Vẹm không đến nỗi xa phải không ? Nhìn trên gmap thì mình thấy thế.

Hạng D
30/7/13
1.455
17.176
113
Phú Quốc
Tết này mình đi Phú Quốc và đã book được Nam Nghi, các bác cho hỏi là từ đây nếu mướn xe máy tự đi chơi thì lên Gành Dầu, Rạch Vẹm không đến nỗi xa phải không ? Nhìn trên gmap thì mình thấy thế.

Nam Nghi lên Rạch Vẹm là gần lắm rồi bác, nhưng đi hướng đó thì đi qua rừng đường đất.

Lên Gành Dầu thì chắc 10 phút

• Like
Reactions: kq
kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
482
4.039
93
Nam Nghi lên Rạch Vẹm là gần lắm rồi bác, nhưng đi hướng đó thì đi qua rừng đường đất.

Cám ơn bác đã phản hồi thật nhanh, đường đất nếu đường khô và đi ban ngày thì vẫn ổn ha bác ? Tính lái xe ra mà bà xã không chịu, bả book luôn máy bay rồi, ngoài Nam Nghi thì có mấy bạn đồng nghiệp cũ là nhân viên ở đây nhưng tết nhất người ta về quê hết, bữa có gọi ra nhờ vả mượn xe mà chúng nó bảo thôi tết ông ra thì đi chơi mình ên đi :-(

Hạng D
30/7/13
1.455
17.176
113
Phú Quốc
Cám ơn bác đã phản hồi thật nhanh, đường đất nếu đường khô và đi ban ngày thì vẫn ổn ha bác ? Tính lái xe ra mà bà xã không chịu, bả book luôn máy bay rồi, ngoài Nam Nghi thì có mấy bạn đồng nghiệp cũ là nhân viên ở đây nhưng tết nhất người ta về quê hết, bữa có gọi ra nhờ vả mượn xe mà chúng nó bảo thôi tết ông ra thì đi chơi mình ên đi :-(

Mùa này xe máy hay oto gì đi cũng vô tư, đi ban ngày thôi vì đường đó đi xuyên rừng

Rạch Vẹm thì có 2 chỗ, bác đi về hướng Starfish Beach là sạch đẹp, xem trên google là thấy

• Like
Reactions: kq
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Mình vừa lái xe từ Phú Quốc về. Đường vô Rạch Vẹm không xa nhưng xấu lắm nhe bác.
Bác canh khoảng 20p vô từ đường cái tới trong, nếu mưa thì nên cẩn thận vì đường đất gần như từ đầu tới cuối.
Nên ra về trước 5pm vì sau đó đường vắng hoe không một bóng người với tối thui.
Mình lái xe từ Rạch Vẹm ra lúc 6pm30, yomost không thể tả.