Hạng B2
28/5/11
110
20
18
53
Viết hay , dí dỏm , hình đẹp . Vote cho chú KimĐịnh

Hạng B2
10/8/16
179
170
43
Bác cho e hỏi cafe có hồ nước và tre nằm ở chỗ nào ở kontum vậy :)

Tập Lái
11/6/17
23
43
13
Cám ơn anh chủ đã chia sẻ thông tin và hình ảnh chuyến du lịch thú vị của gia đình.

Mình cũng ở Măng Đen một đêm trong chuyến đi vào cuối tuần này và đã đặt phòng tại KS Hoa Sim Măng Đen nên thấy anh nói "kế hoạch ngủ qua đêm tại Măng Đen tan biến" thì thắc mắc quá, anh có thể cho biết lý do?

Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
Hi bác, em có tổng kết ở trang 2 ah. Em chỉ đổ dầu có 3 lần, mỗi lần 750k về đến nhà vẫn còn 1/2 bình.

Nếu vậy tính ra khoảng 7,5 - 8L/100km đường hỗn hợp, gần bằng con số em đưa ra và bị gạch đá :D

Hạng B1
26/12/13
51
22
8
Em phải đăng nhập để like cho bác, bác cho em hỏi cách chạy ntn mà từ nam xuống biển, ra trung vào nguyên mà bác ko dính bánh mì vậy, ko tốc độ thì cũng len, e thấy mấy anh áo vàng gài ghê lắm(e chạy từ Buôn Ma Thuột ra Vinh mà dính bánh mì 4 lần, ức nhất là bị ở Huế) mong bác chỉ vài chiêu, chắc do e tài mới lái non, chứ xe e thì tự động hết, fucus 2016 bác. Thanks bác

Cám ơn anh chủ đã chia sẻ thông tin và hình ảnh chuyến du lịch thú vị của gia đình.

Mình cũng ở Măng Đen một đêm trong chuyến đi vào cuối tuần này và đã đặt phòng tại KS Hoa Sim Măng Đen nên thấy anh nói "kế hoạch ngủ qua đêm tại Măng Đen tan biến" thì thắc mắc quá, anh có thể cho biết lý do?

Tại em tới Măng Đen trời còn sớm, đi có 1 xe nữa nên ở lại cũng buồn, thế là em đạp lên Kon Tum luôn

Hạng B2
30/4/14
323
622
93
Hình thật đẹp, gia đình thật tươi, câu chuyện thật thi vị và thú vị, đúng là đất nước mình còn nhiều nơi thật đẹp không phải ai cũng biết hết, cảm ơn bạn đã chia sẻ !