Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Cho đến nay, New Vitara2016 đã xuất hiện trên thị trường Vn khoảng 6 tháng. Tuy rất ít gặp chạy trên đường ( M6. chỉ mới gặp 1 lần trên đường , có lẽ do lượng hàng về it???? hay do yếu kém trong chiến dịch quảng bá bán hàng, hay những lý do khác ???) song trong Os cũng khá nhiều anh đang sử dụng.
M6. muốn tham khảo các anh, Vitara2016 thực tế tiêu thụ xăng thế nào??? Có giống như Clip quảng cáo đăng hồi mới ra ??? Trong đó có tổng kết trung bình em nó tiêu thụ khoảng trên 4li1t cho đường hỗn hợp????
Xin cảm ơn các anh trước!!

Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
chính xác 6.5l/100km cho đường hồn hợp bác ạ ! [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR]

Cảm ơn anh!!
6.5l/100km cho đường hỗn hợp đã là lý tưởng roài!!Tuy nhiên M6. vẫn muốn có câu trả lời từ các anh đã mua và chạy xe nữa!!:):)

Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Mình mới mua chạy đc khoảng 2000km, trung bình khoảng gần 7l/100km. Chắc thời gian nữa lượng xăng ít hơn vì mới chuyển từ xe to xuống 1.6 nên thấy hơi yếu nên nhấp ga mạnh hơn.

Cảm ơn anh!!
Vậy thông tin 6.5l/100km là chuẩn cơm mẹ nấu roài!!:)

• Like
Reactions: Suzuki.SGNS
Cho đến nay, New Vitara2016 đã xuất hiện trên thị trường Vn khoảng 6 tháng. Tuy rất ít gặp chạy trên đường ( M6. chỉ mới gặp 1 lần trên đường , có lẽ do lượng hàng về it???? hay do yếu kém trong chiến dịch quảng bá bán hàng, hay những lý do khác ???) song trong Os cũng khá nhiều anh đang sử dụng.
M6. muốn tham khảo các anh, Vitara2016 thực tế tiêu thụ xăng thế nào??? Có giống như Clip quảng cáo đăng hồi mới ra ??? Trong đó có tổng kết trung bình em nó tiêu thụ khoảng trên 4li1t cho đường hỗn hợp????
Dạ thưa bác là bác ít gặp trên đường là vì số lượng hàng về ít ạ. Những tháng trước mỗi tháng về được có hơn 40 xe phân bổ cả nước. Qua tháng 8 thì mỗi tháng nhập 300 xe các bác tha hồ mà chọn ạ :)

Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42

Em vua post tren OF tra loi bac, qua day lam them phat nua:

Em vừa làm chuyến Phan Thiết về, trung bình báo 5.8l/100km các cụ ợ. Đổ đầy bình em chạy được hơn 700km mới phải đổ tiếp. Em canh thì tầm 40 lít chạy được 700km. Đường Sài Gòn thì em chạy tầm 9l, máy lạnh liên tục

Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Em vua post tren OF tra loi bac, qua day lam them phat nua:

Em vừa làm chuyến Phan Thiết về, trung bình báo 5.8l/100km các cụ ợ. Đổ đầy bình em chạy được hơn 700km mới phải đổ tiếp. Em canh thì tầm 40 lít chạy được 700km. Đường Sài Gòn thì em chạy tầm 9l, máy lạnh liên tục

Cảm ơn anh!!:)
M6. cũng đã đọc trên OF một vài post!! M6. nghĩ anh cho con số chân thực và đáng tin cậy nhất !!:3dup:.
Sẵn tiện anh làm một bài đánh giá toàn diện về New Vitara sau một thời gian sử dụng ẻm thì hay quá!!

• Like
Reactions: brian_adam
Hạng B2
26/5/10
109
23
18
Tuần này tôi sẽ lấy em Vitara. Nếu Bác biết chỗ nào gắn các option cho em ấy thì chỉ giúp. Cảm ơn Bác nhiều

• Like
Reactions: Suzuki.SGNS