Thảo Luận Chung Anh ấy sẽ phán lỗi nào

Hạng B2
7/4/15
135
1.076
93
Các bác cho em hỏi nếu các anh đến thì sẽ nói lỗi nào ạ. Thanks :)

Sáng nay tại cầu vượt Trạm 2:

Anh ấy ngoắc xe trước không dc, sẵn gậy chỉ vào xe em luôn. Em tấp vào lề,hạ kính xuống, mở recorder để sẵn chờ anh đến, chiếc Ỉn trước em vừa biếu bánh mì. E đợi mà anh không lên, rồi 2 phút sau các anh ý bỏ em lại không nói câu nào chạy sang chốt khác.

Các bác xem đoạn cuối clip hài lắm. 2 anh áo vàng dắt bộ mô tô trên cầu...:3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/5/13
36
22
8
chắc mãi vẩy quá quên, hay do ass bác dán logo sợ lên tivi nên thôi :v

• Like
Reactions: luckydrive
Hạng B2
7/4/15
135
1.076
93
chắc mãi vẩy quá quên, hay do ass bác dán logo sợ lên tivi nên thôi :v
Em đoán các anh thấy mình hành động đúng luật, xe có cam hành trình, hơn nữa lúc đó các anh lo lụm xe 2b lỗi xi nhan nhiều ko hay ho lắm nên các anh chuyển chốt khác. Xem em ko có logo otosaigon.
Thỉnh thoảng em thấy các anh thổi 4b nhưng ko biết lỗi gì hay hù thôi.

Hạng B2
15/12/14
364
212
43
34
Tụi chó này, <xin lỗi các bác ,em quen gọi tụi xxx đứng đường lượm bánh mỳ ...như vậy > chuyên đứng ở đó cạp long xe máy ,đói quá cạp cả xe 4B ,nhiều lúc không hiểu tụi nó có bị thần kinh không ?Em dự sẽ có bữa ,xe cont cho vài thằng đứng đó lên bàn thờ gắp chuối .

Hạng B2
7/4/15
135
1.076
93
Tụi chó này, <xin lỗi các bác ,em quen gọi tụi xxx đứng đường lượm bánh mỳ ...như vậy > chuyên đứng ở đó cạp long xe máy ,đói quá cạp cả xe 4B ,nhiều lúc không hiểu tụi nó có bị thần kinh không ?Em dự sẽ có bữa ,xe cont cho vài thằng đứng đó lên bàn thờ gắp chuối .
Bình tĩnh bác ơi :), em muốn biết tụi nó sẽ nói lỗi gì vì ko ít xe 4b bị cạp nong.

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Em cũng được chỉ cạp nong đoạn này cách đây 2 tuần (hướng An Sương - cầu vượt), chắc nó thấy xe em có Camera hành trình với lại 2 anh em xuống không thèm mang theo giấy tờ nên nó chỉ lí nhí sủa " chỗ này giới hạn tốc độ 30km/h" rồi ông anh của em nói tôi đâu có chạy nhanh vậy là nó kêu đi. các bác nên sắm camera hành trình đi cho yên tâm, chứ rõ ràng nó chỉ hù những người yếu bóng vía kiếm tiền chứ có lỗi Đ gì đâu?

Chỉnh sửa cuối: