Hạng B2
14/10/04
114
6
18
61
RE: Ảnh Camry Grande V6 mới nhập

Bác hoang này cứ trêu em :D, các bác bên ấy đòi cải tiền thành xe nhà đòn chứ có phải tại em đâu , em chỉ chạy theo "mốt xì tin" thôi :D

nói đùa chứ thiệt ra cái host msn , nơi mà em úp hình bị mất tiều rồi :D, em kiếm hoài mà chẳng biết làm sao để lấy lại. Hình ảnh em chụp bỏ trong đấy hết . Hình như bác cũng dùng msn mà phải không ? bác chỉ giúp em làm sao kiếm lại cái Album hình với , Thank bác :)

PS:.....................cái username với cái pass em cũng quên mất tiêu luôn rồi ( lâu quá) , chẳng biết làm thế nào login lại [8|]

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: Cau Bay

nói đùa chứ thiệt ra cái host msn , nơi mà em úp hình bị mất tiều rồi :D, em kiếm hoài mà chẳng biết làm sao để lấy lại. Hình ảnh em chụp bỏ trong đấy hết . Hình như bác cũng dùng msn mà phải không ? bác chỉ giúp em làm sao kiếm lại cái Album hình với , Thank bác :)

PS:.....................cái username với cái pass em cũng quên mất tiêu luôn rồi ( lâu quá) , chẳng biết làm thế nào login lại [8|]

Em không host trên MSN mà có host riêng, MSN chỉ để chat với mấy cái photo gia đình thôi.

Larăng xe của bác đẹp quá. Cái vụ xì-tin chắc là mọi người đùa chút thôi mà, bác nhớ làm giề:D

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Trích đoạn: Born free

Trích đoạn: hoangnd

Hôm nay mới chụp được một em Camry Grande V6 mới nhập, định lôi ảnh ra so sánh với em "Camry mới cưới" của bác cau_bay nhưng bác ấy xóa mất ảnh rồi nên đành post lên đây để các anh em bình luận vậy. Nội thất chụp toàn bị nhòe vì gương bóng quá, xe của ĐSQ nên không mở được cửa để chụp bên trong. Ảnh để độ phân giải 1024x768 cho nó trung thực.

Xin lỗi các bác, sao text của em nó cứ chui tụt vào trong thế không biết :) Để em cho nó ra ngoài.

Edit: Bác Hoangnd cho em hỏi là Camry Grande V6 nhập thì hơn Camry V6 VN ở cái gì ạ? Chữ Grande là để chỉ đặc điểm nổi bật gì hở Bác? Cảm ơn bác.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Các bác có để ý volume chỉnh âm thanh nằm bên trái ... còn Camry ta nằm bên phải vì hàng của Thái lắp ráp vào, mỗi lần chỉnh to nhỏ phải đưa cả cái cánh ra ....:D

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Trích đoạn: otosaigon

Các bác có để ý volume chỉnh âm thanh nằm bên trái ... còn Camry ta nằm bên phải vì hàng của Thái lắp ráp vào, mỗi lần chỉnh to nhỏ phải đưa cả cái cánh ra ....:D

Lúc đầu em cũng lầm bầm chửi thằng TOY sao mà ngu wá! Làm iem dài thêm ngón tay, lại còn suýt đâm vỉa hè vì mải chỉnh :)) Sau nghĩ lại thấy nó không ngu như mình tưởng, vì có lẽ nó chiều khách để gần ghế khách để khách không bị với cả cácnh tay sang phía lái chăng ?!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Nếu ở nước ngoài thì To có thể bị kiện vì sai trong thiết kế an toàn, còn ở VN thì ai mà quan tâm. Đầu CD ở VN do Thái Lan cung cấp và bên TL họ sử dụng tay lái ngược lại so với VN, vì thế thuận với họ nhưng lại ngược so với ta. Theo em thì To VN chơi kiểu không có chó bắt mèo ăn CC..

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Trích đoạn: otosaigon

Nếu ở nước ngoài thì To có thể bị kiện vì sai trong thiết kế an toàn, còn ở VN thì ai mà quan tâm. Đầu CD ở VN do Thái Lan cung cấp và bên TL họ sử dụng tay lái ngược lại so với VN, vì thế thuận với họ nhưng lại ngược so với ta. Theo em thì To VN chơi kiểu không có chó bắt mèo ăn CC..

Nếu thế thì TOVN bậy bạ quá, để hôm nào rảnh iem qua iem f...k nó 1 phát cho bõ tức. Nếu gặp các bác trước khi mua xe thì chắc em sẽ không mua TOVN mà mua xe gì đó nhập hoặc xe xịn 2nd hand còn hơn. Tệ thật !

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: Born free

Edit: Bác Hoangnd cho em hỏi là Camry Grande V6 nhập thì hơn Camry V6 VN ở cái gì ạ? Chữ Grande là để chỉ đặc điểm nổi bật gì hở Bác? Cảm ơn bác.

Em không được chạy Camry V6 của VN nên đành cóp pết cái cấu hình của Camry V6 (theo bác Cau-Bay thì Grande = XLE) từ website của Toyota để bác so sánh nhé: http://www.toyota.com/camry/specs_v6.html

Còn của cháu V6 3.0 tại VN bác tham khảo tại http://www.toyotavn.com.vn/concept/product/camry/spe_price.html nhé.

XLE V6

Engine
3.0-liter DOHC
24-valve VVT-i V6
190 hp
@ 5800 rpm [3]
197 lb.-ft.
@ 4400 rpm [3]

Ignition Electronic, with Toyota Direct Ignition (TDI)

Transmission
5-speed electronically controlled automatic overdrive with intelligence (ECT-i)

Drivetrain Front engine, front-wheel drive
Body construction Unitized body with front and rear vibration-dampening sub-frames
Suspension MacPherson strut front suspension with gas-filled shock absorbers and stabilizer bar; dual-link independent MacPherson strut rear suspension with gas-filled shock absorbers and stabilizer bar (SE adds sport-tuned shock absorbers and springs, and strut tower brace)
Steering Variable-assist power rack-and-pinion
Turning circle diameter, curb to curb (ft.) 36.7
Brakes Power-assisted ventilated front/solid rear disc (power-assisted ventilated front disc/rear drum on LE 4-cylinder and Standard)
4-channel 3-sensor Anti-lock Brake System (ABS) with Electronic Brake-force Distribution (EBD)
Vehicle Stability Control (VSC) [4] with Traction Control and Brake Assist [5]

Size P215/60R16

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Trích đoạn: jolie

Trích đoạn: minhtit

Trích đoạn: bph

Trích đoạn: kidnln

HN chạy như kiến con
Vậy là chiếc này Hanoi có nhiều lắm rồi, đâu có gì mới đâu ?

Hồi đó thì mới, bây giờ thì không mới. Mà sao bác cứ phải bôi đậm thế, có con giận gì anh em không?;)

Em quen viết chữ đậm bác ạ

Bác quen là 1 chuyện còn qui định của OS lại là chuyện khác, 2 chuyện này không hề liên quan đến nhau, không thể có chuyện mình bác làm khác mọi người được, nhập gia phải tuỳ tục bác ạ. Đề nghị bác sử lại bài của bác chuyển qua dùng font chữ thường ngay, trong vòng 24 giờ nữa nếu bác không sử bắt buộc tôi phải xoá bài của bác. Chúc vui
Sorry các Bác, lâu nay em ít vô OTOSAIGON.COM thành ra không biết quy định.
heheh bác gắt quá, dù sao cũng đâu có màu sắc lung tung đâu. Nhưng mà đã là quy định là theo à :)
Sửa rồi bác gì đấy nhá.

Đố các bác bít ở đây có mấy đoạn quote ????:D [8D] :D

Tập Lái
21/12/04
30
1
0

Con xe này ở SG có lâu rồi mà các bác không để ý đấy. Từ đầu năm 2005 đã thấy biển NN của Mỹ 291 296 gì đó. Xe này hay chạy gần Sun Wah tower mà!