Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Xe Ford đi 5 năm hãy phát biểu, chất lượng và giá bán lại sau 5 năm sẽ rõ. Eco Boost lúc mới tuyệt vời, quan trọng là sau 5 năm xem có ai mua giá Eco Boost bằng giá Prado không rồi các bác hãy khen nhé. Chứ cứ như mấy con Écape cũ thì chán lắm.
Nói chung nhìn đứa con gái đẹp ai cũng thích, nhưng trước khi bập vào phải xem sẽ khấu hao con này như thế nào.

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Hạng B2
12/12/11
351
297
63
giá này ngon hơn 2,3 tỏi toy Prado rồi,công nghệ + opt rất thơm

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
ngon và đáng tiền hơn khi đem con này so với Prado! cùng tầm giá nhau, thánh ngoài cái logo đắt giá ra thì mọi thứ đều vứt so với con Explo này
em định 2 năm nữa đổi CRV, nhưng với tình hình này thì ráng 5 năm nữa lên explorer luôn cho nó sang cái thằng người :D

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
.

Ford Mỹ cũng chỉ xếp nữa sau về độ tin cậy ngay mẫu quốc. Mẫu này đẹp nhưng các bác bơm em nó quá độ, toàn đọc thông số rồi tung hô tốt tốt non ngon, trên diễn đàn này k biết có mấy người còm đã từng nhìn thấy em nó chứ chưa nói tới rờ... Về VN nóng ẩm mưa nhiều chưa thể nói gì về tính ổn định.
Gần đây Ford VN học chiêu của anh Hải tốt ghê, tất cả các diễn đàn đều nêu tên Ford, kể cả bài k liên quan, y như Kia mấy năm trước.

.
Trên CNL có anh tèo @Lạc xoong tuy đi wave tàu nhưng bạn gái có chiếc explorer màu đỏ mận nha, em kịp thấy chiếc đó khi ảnh đang bò từ quận 7 về quận 4, nước miếng em chảy tùm lum.

• Like
Reactions: tanhuyfarmer
Hạng B2
2/9/04
424
218
43
.

Ford Mỹ cũng chỉ xếp nữa sau về độ tin cậy ngay mẫu quốc. Mẫu này đẹp nhưng các bác bơm em nó quá độ, toàn đọc thông số rồi tung hô tốt tốt non ngon, trên diễn đàn này k biết có mấy người còm đã từng nhìn thấy em nó chứ chưa nói tới rờ... Về VN nóng ẩm mưa nhiều chưa thể nói gì về tính ổn định.
Gần đây Ford VN học chiêu của anh Hải tốt ghê, tất cả các diễn đàn đều nêu tên Ford, kể cả bài k liên quan, y như Kia mấy năm trước.

.
Ừ, đợi người ta đi 10 năm rồi đánh giá xem nó có ổn định không thì hẵng mua cũng chưa muộn bác nhỉ???:3dcuoi:
Em cũng đồ rằng bác cũng chưa từng nhìn thấy nó đâu nhỉ???

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Ừ, đợt người ta đi 10 năm rồi đánh giá xem nó có ổn định không thì hẵng mua cũng chưa muộn bác nhỉ???
Em cũng đồ rằng bác cũng chưa từng nhìn thấy nó đâu nhỉ???

Đúng bác, nên tôi đâu dám nói gì về tốt với bền :) chỉ nói nó đẹp.
Còn 10 năm bác nhìn mấy thằng Ford khác là có thể hạo hạo được rồi hehe

Tập Lái
7/4/16
41
62
18
49
Tp. HCM
xe thi dep nhung gia bi thoi len nhieu qua...cung hoi tiet...
Nhưng xe nhập Mỹ mà Bác. Mặc dù tính năng có thể cũng như các xe khác Hàn/ Nhật đang có mặt tại thị trường VN. Nhưng hoạt động chắc chắn sẽ có tính ổn định cao hơn nhiều.