Hạng B2
28/3/13
249
317
63
Giờ mua phải xếp hàng cho bọn sâu nó làm giá.
Hẹn em 4 năm sau nhé. Chắc còn nửa giá ...

1 thằng thèm mà không đủ $ nên AQ tí

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.552
11.720
113
HCM
ước mơ chỉ là mơ ước . hi vọng 4 5 năm nữa mấy đại gia bán em này lại < 1 tỏi . may ra em thực hiện ước mơ .
- mà bài vở OS dạo này toàn copy -dán .. chán thật . không preview . không quánh giá . chắc toàn tuyển mấy cha trùm word excel vô làm không

Đây là bài Ảnh chi tiết, không phải bài đánh giá xe. Bác nên tập phân biệt trước cái đã.

Ở Việt Nam chắc chưa có trang nào đánh giá thật chi tiết một mẫu xe nhỉ, vd khả năng tăng tốc 0-100km/h, quãng đường phanh từ 100km/h về 0, độ ồn cabin lúc đứng yên và khi chạy 60-120km/h đo bằng máy chuyên dụng, mức tiêu hao nhiên liệu thực tế khi đi trong TP, cao tốc và đường hỗn hợp, test chạy zíc zắc, đường trơn trượt, mô tả chi tiết từ A-Z các tính năng, không bỏ sót một chỗ nào của chiếc xe và phải đánh giá khách quan, chứ đa số mấy ông đánh giá sợ mất doanh thu quảng cáo trên diễn đàn nên toàn khen và khen :D

Riêng chuyện định nghĩa như thế nào là khách quan trong nhận xét của các bác trên này nó là cả một vấn đề rồi bác.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Đây là bài Ảnh chi tiết, không phải bài đánh giá xe. Bác nên tập phân biệt trước cái đã.

Không phải không biết phân biệt bác chủ ợ, chỉ là:
1. Có muốn phân biệt hay không.
2. Đọc nhưng không nghĩ.
3. Không hiểu nghĩa từ.

.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Nếu chọn giữa Honda Odessey bán tại VN với em này và giá cả tương đương thì chắc chắn đa số sẽ chọn em Ford này. Rất chắc chắn và đày nam tính đậm chất cơ bắp của xe Mỹ.
Có 2 tỉ mà đi chọn con Odyssey châu Á thì đúng là đem tiền đi đốt còn lẹ hơn :D Bỏ hơn 2 tỉ ra mua 1 con cùng phân khúc với Innova kéo dài tí xíu thì quả thật hết nói gì luôn :D

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Nếu chọn giữa Honda Odessey bán tại VN với em này và giá cả tương đương thì chắc chắn đa số sẽ chọn em Ford này. Rất chắc chắn và đày nam tính đậm chất cơ bắp của xe Mỹ.

Bác đi so 1 con SUV với 1 con mà tụi Mỹ gọi là Van rồi khen con SUV nam tính :)
Đem nó so với Pilot thì còn được.

.

• Like
Reactions: macallan
Hạng D
5/6/08
1.673
5.622
113
Đồng Nai

Riêng chuyện định nghĩa như thế nào là khách quan trong nhận xét của các bác trên này nó là cả một vấn đề rồi bác.
Cũng chỉ góp ý để OS có nhiều bài đánh giá thật chất lượng bác ạ. Rất mong chờ bài đánh giá của bác.

• Like
Reactions: MinhQuan
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.552
11.720
113
HCM
Cũng chỉ góp ý để OS có nhiều bài đánh giá thật chất lượng bác ạ. Rất mong chờ bài đánh giá của bác.
Em rất trân trọng ý kiến mang tính xây dựng của bác tuy nhiên đôi khi rất muốn nhưng đành lực bất tòng tâm, chỉ cố gắng làm tốt những gì em có thể. Cảm ơn bác !

Hạng C
5/5/16
617
979
93
cái đầu "tựa tựa Rangrover", cái đít "như Fortuner", nên nó có tên Explorer ===> chung vần "..ER"

Hạng B2
13/3/16
133
79
28
29
Os công nhận ít rì viu xe thật, chỉ toàn giới thiệu, mấy cái này trên mạng thiếu gì.
Xe hay nó review con này rồi đó bác, bác lên youtube coi thử xem nó thế nào