Hạng C
1/5/10
609
233
43
Ae Ko muốn mang hoạ thì tốt nhất tránh xa các thể loại CVT của Nissan/Infiniti.

Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Diễn đàn xe hơi thì nên tập trung vào công nghệ nó mang lại mới đúng nghĩa. Xấu đẹp do mắt người nhìn. Chiếc này có điểm trừ là hộp số CVT còn công suất động cơ thì khá tốt. Nghe đồn động cơ này giảm được rung động và ma sát theo phương ngang.
https://vnexpress.net/oto-xe-may/10-dong-co-tot-nhat-2019-3864429.html
Xe này đối với em thì ngoại thất đẹp, khá đặc sắc, thêm cái lạ k lẫn vào đâu đc. Nội thất thì k toát đc vẻ của xe hạng sang, lẽ ra Infinity phải cách mạng cái kiểu 2 màn hình này lâu rồi.
Còn động cơ tốt thì thông sô này nọ đọc là thấy quá ngon, động cơ của Nissan hay Infinity được đánh giá cao đó giờ nên mấy ông chê mà chưa trải nghiệm là k có cơ sở. Nhưng động cơ với hộp số khác nhau, CVT của Nissan bị chê cực kì nhiều nên em cũng k kì vọng vào cái hộp số này gắn lên cái động cơ đó. Qúa đáng tiếc

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Nói nó không có gì đặc sắc là bác phán bừa rồi. Nó có nhiều cái nhất đấy. Như nội thất đẹp nhất năm 2018 ( do tạp chí gì đó bình chọn), động cơ VC turbo cũng đạt được giải động cơ của năm thì phải.
bac ko nghi đên viec nó mua giải sao :p,rieng về cai nội thất mà đoạt giải đẹp nhất năm 2018 là thấy sai sai rồi :p,nhin sang nội thất BM X3,Audi Q5 xem thi thấy nội thất con nay ko thể hơn dc,để ma đoat giai dc :)

Tập Lái
13/7/13
31
31
18
London, UK
đến BMW định giá ảo rồi h cũng phải giảm giá, chắc em này cũng sớm phải v thôi trừ khi muốn ôm hàng. Nghĩ sao để giá này z, nghĩ mình là ”thánh” Toyota hay Lexus chắc

Tập Lái
23/10/07
39
22
8
Nhìn quả màu nội thất không ngửi được. Nhìn nó cứ như xe tàu sao sao á :(

Ảnh chi tiết Infiniti QX50 giá 2,45 tỷ đồng: Cùng phân khúc với GLC, X3, Q5, NX