Tập Lái
6/9/21
19
14
3
Chào anh em !

Tình hình là vợ sinh xong cũng lâu, giờ mình muốn ra chở hai mẹ con về. Quê vợ ở Quảng Ngãi. Mình đi từ Ninh Thuận.

Không biết các tỉnh đã thông xe chưa. Anh em nào ở các tỉnh trên tuyến đường đó cho mình xin thông tin với. Xin cảm ơn anh em !

(Hình ảnh minh họa cho đẹp bài thôi chớ không liên quan)
Anh em các tỉnh cho mình hỏi giờ đã lái xe đi liên tỉnh được chưa ?

Last edited by a moderator:
14/6/17
879
424
63
Chào anh em !
Tình hình là vợ sinh xong cũng lâu, giờ mình muốn ra chở hai mẹ con về. Quê vợ ở Quảng Ngãi. Mình đi từ Ninh Thuận.
Không biết các tỉnh đã thông xe chưa. Anh em nào ở các tỉnh trên tuyến đường đó cho mình xin thông tin với. Xin cảm ơn anh em !
(Hình ảnh cho đẹp bài thôi chớ không liên quan)
View attachment 2558386
Hóng bác chủ

nqq confirmed
Tập Lái
6/8/14
16
9
3
42
Chào anh em !

(Hình ảnh minh họa cho đẹp bài thôi chớ không liên quan)
View attachment 2558699
View attachment 2558386
Theo những thông tin e nhận đc đến hôm nay thì chưa đi đc đâu bác! Cần có đk cần và đủ để lưu hành, và hiện nay đang rắc rối vì các Tỉnh, TP có quy định chưa thống nhất về di trú. Nên bác chờ thôi. ( E đang ở HCM và đang hóng QĐ của Tp HCM sau 15.9 sẽ như nào???)

• Like
Reactions: Globe and dslkhodau
Hạng C
18/5/20
711
1.025
93
Theo những thông tin e nhận đc đến hôm nay thì chưa đi đc đâu bác! Cần có đk cần và đủ để lưu hành, và hiện nay đang rắc rối vì các Tỉnh, TP có quy định chưa thống nhất về di trú. Nên bác chờ thôi. ( E đang ở HCM và đang hóng QĐ của Tp HCM sau 15.9 sẽ như nào???)
Mình cũng hóng sau 15/09. Dự kiến tuần sau sẽ chích mũi vaccine 2, sau đó 1-2 tuần thì không biết có được về quê không

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Hóng theo bác chủ. Mình đã tiêm đủ 2 liều, liều thứ 2 đã hơn 2 tuần rồi. Vậy đi tỉnh khác có bị cách ly không?

Hạng F
22/7/13
8.976
40.259
113
Giờ nghe mấy vụ này đến ức chế sau mấy tháng không ra khỏi nhà
Sao lại thế? Cả XH đều tuân thủ, có ai ức chế đâu.
"Ai ở đâu, ở đó"

Không chấp hành: 2tr
Ngoan cố: 12tr
Tìm cách thông chốt mà gây thương tích lực lượng chức năng: khởi tố.

Anh muốn đi theo hình thức nào?
Cứ 2tr mỗi chốt đi cho nhanh có ji khó, khi có bác dẫn đường

Hạng B2
5/2/07
110
122
43
Hóng theo bác chủ. Mình đã tiêm đủ 2 liều, liều thứ 2 đã hơn 2 tuần rồi. Vậy đi tỉnh khác có bị cách ly không?
Chào mừng bác về Bình Phước nha. Bp quy định chích đủ 2 liều là welcome. Còn từ SG bác có qua được BD hay không thì em không biết

• Haha
Reactions: Perenco
14/6/17
879
424
63
E nghe nói giờ đi xe riêng về QN
thì bi cách ly ở đèo gì đó hả các bác nhỉ.