Hạng C
9/2/09
500
22
18
Chi hội GMFC tham dự có phần hơi thiếu, nhưng dù sao cũng chơi hết mình. Lần đầu Tuanit184 tham gia nhưng rất vui. Cảm ơn bác Long wiliam, sonnguyen, singapore12, tokyo . .. đã cố gắng hết khả năng mình.
vài hình ảnh hội GMFC tại autokingdom

Hình chung của GMFC : Hải bạn tuanit184, tuanit184, Longwiliam,singapore12 và bạn gái, bác tokyo và gia đình ( bà cả bác long phải làm phó nháy nên thiếu)

cùng nâng ly chúc sức khỏe, mừng sinh nhật otosaigon lần 7 nào. zô zô

chà chà, hấp dẫn quá, Nâng ly mừng món mới

Nâng ly nữa kìa, khỏan này GMFC hơi bị được nhé ( các bác để ý người đẹp sau lưng wiliam ko< sao giống Phạm kim Huệ - đội trưởng bònh chuyền VN quá ta...bỏ seagame về dự hả

Nhiều "tay lái lụa" quá nhưng có 1 bác lại để bị lộ hàng kìa, ai kêu đeo đồng hồ chi zậy, phải tay bác wiliamlong không ta, nhìn đồng hồ biết liền

Nhìn gia đình bác tokyo vui chưa kìa, bác tokyo đang chăm cho chú chim non đang "măm măm"

Bác long lên sân khấu chi vậy ta.... cái này phải hỏi xem bác nhận giải gì rồi nhét túi quần mà không thấy share ha, xấu chưa

Các bác công nhận tuanit184 siêu chưa, "cướp" micro của MC OS rồi thế là anh em GMFC có 1 tiết mục khuấy động cho đêm giao lưu

Chủ nhân "khẩu súng ngắn" giúp chúng ta có những tấm hình lưu niệm thật vui ... Mr Hải - Bạncùng xe tuanit184

trời tuanit184 say rồi kìa, xin lỗi bác long wiliam nhé, tại nồng độ cồn hơi cao nên xe tuanit lạng qua bà cả bác chút xíu nhe.

Last edited by a moderator:
Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Mình về sớm nên quên mình rồi... quên luôn cái hình...:D

Hạng C
9/2/09
500
22
18
bác wanacar và sonnguyen có việc về sớm nên tụi em quên mất, sory hai bác nhé, hình như bác long wiliam có nói lại, hi vọng hội GMFC sớm tổ chức một bữa giao lưu để ổn định đội hình

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Buổi tối nhìn các bác cụng ly thấy hấp dẫn quá. Em chỉ có 2 tấm hình bác Long tham gia thic zích zắc thôi ạ...

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Tiếc quá hôm ấy mình bận túi bụi không thể đi dc, sorry máy bác nhé hẹn dịp khác thôi!

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
sonnguyen nói:
Buổi tối nhìn các bác cụng ly thấy hấp dẫn quá. Em chỉ có 2 tấm hình bác Long tham gia thic zích zắc thôi ạ...

Hic... hic... quá hấp dẫn buổi tối... kẹt công việc cty nên bị triệu hồi về sớm.

Bác Long nhìn rất lãng tử nhỉ, ở gần nhà mình nữa... phải off sớm sớm thôi... Phải công nhận là tay lái bác Long lụa trong phần thi zic zac, chẳng qua xe mới, chiều dài khác nên chạm cọc. Nhìn bác bo cua rất hợp lý, không quá đà như các đội khác...

Tập Lái
15/10/09
25
0
0
Hôm đó mình lên sớm quá, đúng 2h có mặt. Thấy hội Santa Fe diễu hành rần rần (gần 40 chiếc). Các hội khác lác đác đến. Gần 3h30 chưa thấy anh e nào của GMFC đến. Nghĩ là các bác ko tham dự nên mình định rút luôn, sẵn đó có thằng bạn gọi điện xuống Thanh đa nhậu thịt cầy nên phóng xe về. Dọc đường bác Tuấn unit gọi nhưng kẹt ko quay lại được. Uổng quá.

Hạng C
9/2/09
500
22
18
nammap nói:
Hôm đó mình lên sớm quá, đúng 2h có mặt. Thấy hội Santa Fe diễu hành rần rần (gần 40 chiếc). Các hội khác lác đác đến. Gần 3h30 chưa thấy anh e nào của GMFC đến. Nghĩ là các bác ko tham dự nên mình định rút luôn, sẵn đó có thằng bạn gọi điện xuống Thanh đa nhậu thịt cầy nên phóng xe về. Dọc đường bác Tuấn unit gọi nhưng kẹt ko quay lại được. Uổng quá.

tuanit184 sorry bác nammap vì làm vai trò liên lạc để bác tham gia hội GM mà lại đến trễ, mong bác bỏ quá cho nhé, hi vọng sẽ có dịp gần nhất để bác nammap ra mắt anh em

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Trời mình lên trước 14h luôn nè... thế mà không biết gặp nhau cái...

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
Xin chào các anh em GMFC

Anh em GMFC trong đêm sinh nhật OS Lần 7
tôi là bạn cùng xe với tuấn IT
đặc biệt gửi lời chào đến quý phu nhân và các anh em ngồi chung bàn tiệc, hát cùng sân khấu, 2 baby cua tokyo....
tôi có chụp hình xe bác tokyo anh em chiêm ngưỡng nhe