Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Thà mua xe mà có sự tự hào một chút hơn là mua xe mà không dám ngước đầu lên...

Có ai khoe "tui mới mua chiếc toyota không?"

Sự khác biệt là chổ đó. Bác t2k ở Úc đại lợi chắc phải thấm điều này.

Còn Bim, Merc thì ở level khác rồi, khỏi bàn.

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Thế tóm lại theo các bác ở đây thì người khôn ngoan, có hiểu biết thì phải mua Subaru chứ gì? Ko nên mua các hãng khác? Và Subaru là nhất? Subaru em chỉ khoái mỗi Outback và wrx thôi chứ mấy chiếc khác ko mê dc.
Giống toi có ob roi gio đang cày mua wrx

• Like
Reactions: t2k and K@nny
Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Thế tóm lại theo các bác ở đây thì người khôn ngoan, có hiểu biết thì phải mua Subaru chứ gì? Ko nên mua các hãng khác? Và Subaru là nhất? Subaru em chỉ khoái mỗi Outback và wrx thôi chứ mấy chiếc khác ko mê dc.
chú em về VN đi xong cung đường này rồi hãy phàt biểu về su seo nhé, kinh nghiệm lái xe ở úc so với vn thì cứ coi như là chưa có gì
http://tuoitre.vn/tin/chinh-tri-xa-hoi/20170408/ngo-phia-dong-vao-tphcm-dang-lun-nang/1294509.html

Hạng D
14/5/08
2.536
21.195
113
Su là hãng xe nhỏ anh ơi, nó muốn nâng sản lượng bằng Toy cũng không được. Lý do chính có lẽ vì sản xuất động cơ boxer và hệ dẫn động AWD khó hơn nên Su chưa có nhà máy nào ở châu Á ngoài Nhật, Mỹ và châu Âu cũng chỉ có 1 nhà máy mỗi nơi

các bác cứ bảo ở VN ngu, nhưng có coi vào số lượng bán ra đi - Cam vẫn hơn, mà không phải hơn một vài chiếc mà hơn cả vài ngàn chiếc trên toàn cầu - doanh thu chắc chắc hơn, Camry tồn tài trên thị trường lâu hơn, trả nghiệm người dùng nhiều hơn. Ngay cả cái thương hiệu thì Su vẫn không có cửa so với To đâu

Dân toàn thế giới này ngu hết chắc

Ngay cái thớt này, có 1 chiếc xe mới ra đòi đập Camry mà lèo tèo vài người vào xem, rồi lại lèo tèo vài bài post - các bác hãy chịu khó nhìn vào thớt To đi, chỉ đơn giản là chiếc Fotuner của nó thôi số lượng người truy cập tăng vọt, 1 vài giờ đã là cả trăm page rồi. Số người chờ đợi.... Su có như thế không? vì sao, tự trả lời đi hen

Nói đâm ra các bác ném đá chứ 300 năm nữa thì só lượng của Su cũng không bao giờ bằng số lượng bán ra của To, và đều này nói lên tất cả.