Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
Vo diễn đàn thấy các bác toàn bàn chuyện si và abi.
E thì vẫn chung tình với temp.
E yêu em nó vì nó rất lành,ko hay nũng niu đòi hỏi gi thêm vì ng yêu em nghèo.
Nhớ hồi mới cưới em về ba con chê em gia,hay hắt hơi, so mũi.a đã chứng minh cho mọi người thấy,em sung đáng được yêu thương.
Từ đâu a tháo tung cái ket nuớc ra, chêm thêm cục cao su để tạo khoảng hở giữa giàn nóng máy lạnh và ket nuớc.thế là giải quyết song vu giải nhiệt.
Và a tháo tung bình xăng con ra vệ sinh, dùng dây đồng xo bơt ziclo lại,căn lại gió,thế là song vụ hao xăng.
Còn cái bơm xăng cơ anh tháo ra luôn vì để ko nặng máy thêm,
Gắn bơm xăng điện,chế đường hồi xăng là song.trong quá trinh đi cùng e a đã chỉnh sửa và hoàn thiện.cảm ơn ng việt it biết về fiat nen a mới có em.ngon, bổ,rẻ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Vo diễn đàn thấy các bác toàn bàn chuyện si và abi.
E thì vẫn chung tình với temp.
E yêu em nó vì nó rất lành,ko hay nũng niu đòi hỏi gi thêm vì ng yêu em nghèo.
Nhớ hồi mới cưới em về ba con chê em gia,hay hắt hơi, so mũi.a đã chứng minh cho mọi người thấy,em sung đáng được yêu thương.
Từ đâu a tket tung cái ket nuớc ra, chêm thêm cục cao su để tạo khoảng hở giữa giàn nóng máy lạnh và ket nuớc.thế là giải quyết song vu giải nhiệt.
Và a tháo tung bình xăng con ra vệ sinh, dùng dây đồng xo bơt ziclo lại,căn lại gió,thế là song vụ hao xăng.
Còn cái bơm xăng cơ anh tháo ra luôn vì để ko nặng máy thêm,
Gắn bơm xăng điện,chế đường hồi xăng là song.trong quá trinh đi cùng e a đã chỉnh sửa và hoàn thiện.cảm ơn ng việt it biết về fiat nen a mới có em.ngon, bổ,rẻ.
Lời tự sự cũng là chia sẻ!Hay!cái cục cảm biến tốc độ bác đã giải quyết luôn chưa ah?

• Like
Reactions: dongpham
Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
Lời tự sự cũng là chia sẻ!Hay!cái cục cảm biến tốc độ bác đã giải quyết luôn chưa ah?
Ah.quên mất,cục cảm biến vẫn chua gắn bác ah.em hỏi bên MK rồi, nó báo triệu mốt mà em chưa có khoản nào dấu được vợ cả nên chưa xam cho bà hai được,cũng tội

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Ah.quên mất,cục cảm biến vẫn chua gắn bác ah.em hỏi bên MK rồi, nó báo triệu mốt mà em chưa có khoản nào dấu được vợ cả nên chưa xam cho bà hai được,cũng tội
Từ từ... hihi

• Like
Reactions: dongpham
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Khỏi dấu, kêu bà cả chi luôn bác ui, mai mốt hết hàng, tìm mệt lắm.

Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
cảm biến Odo là đa phần hư nhanh.
:3danbanh:[/QUOTE
Nó phải có nguyên nhân. Mình phải tìm cho bằng được bệnh thì điều trị sẽ hết.mình nghi là do nguồn điện cấp vào không on định nên mau chết.