NPH
Hạng B1
3/9/07
87
0
0
Các bác làm ơn cho hỏi với bánh xe là 175/50/R15 thì áp suất lốp là bao nhiêu ạ?

Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon
RE: Áp suất lốp xe Morning SLX ??

Bác tìm trên xe của Bác

Xe matiz Em đã bơm 2.2 rồi. Nếy xe Bác đang dùng tire nhỏ hơn thì khi lên bánh to, áp xuất phải cao hơn. Quan trọng là không thấp quá vì vừa mất an tòan, vừa hao nhiên liệu

NPH
Hạng B1
3/9/07
87
0
0

Cám ơn các bác, nhưng trong xe em nó không ghi, và toàn tiếng Hàn nên đành phải hỏi các bác ạ. Mà có bác nào có User Manual của Morning bằng tiếng Anh or Việt không ạ?

Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon

@newlacetti: Bác đang dùng Picanto. Bác có thể giúp anh em user's manual được không. Chỉ có Picanto của Trường Hải mới có sach tiếng Anh.
Đa số anh em chạy Morning nên chỉ có sach tiếng Hàn. Em sẵn sàng scan, chuyển sang pdf và post lên 4R để anh em sử dụng nếu Bác có nhã ý cho mượn.

pop
Tập Lái
25/9/04
26
0
0
53
Hà Nội
www.cpt.gov.vn

Ung hộ bác Saigonfr cộng đồng chạy Kia Morning đang chờ vì cứ đoán mò thông số tum lum

NPH
Hạng B1
3/9/07
87
0
0

Nhiệt liệt ủng hộ bác saigonfr. Nếu nhà hảo tâm nào có thể cung cấp cho anh em manual thì anh em cám ơn lắm lắm...

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Em thấy chiếc có bánh nhỏ nó cũng ghi 30psi = 2.1kgf, mà chiếc bánh lớn xe 2 cầu nó cũng bằng như vậy.

Tập Lái
3/5/07
20
0
1

Ôi vẫn chưa bác nào cho mượn quyển owner's manual ạ? Bao nhiêu người cần đấy ạ, mong bác nào có cho anh em mượn copy về đọc với. :)