Hạng C
4/12/14
838
7.801
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Có anh nào có nhu cầu xài email (Outlook 2016) trên điệ thoại Android không? Mình đang xài Outlook trên laptop để phục vụ cviec. Sau đó add account email đó vào App "Mail" mặc định của Android thì vẫn xài đc. Nhưng nó ngu cái là ko lọc đc spam mail. Cứ chọn 1 email thì hoặc là xóa, hoặc là archive, hoặc là mark read/unread chứ ko có mục spam. Ghét ko xài đc, mình cài "Outlook" trên Android thì cũng tương tự. Có mục Spam nhưng sau khi chọn 1 email cho vào spam thì hôm sau nó lại hiện ra bthg (tức ko có tác dụng lọc). Anh nào đang xài Android và biết đc App nào ngon lành, đủ chức năng như Outlook trên laptop chỉ mình nhé. Thanks.

Hạng D
4/12/14
1.906
87.811
113
53
Có anh nào có nhu cầu xài email (Outlook 2016) trên điệ thoại Android không? Mình đang xài Outlook trên laptop để phục vụ cviec. Sau đó add account email đó vào App "Mail" mặc định của Android thì vẫn xài đc. Nhưng nó ngu cái là ko lọc đc spam mail. Cứ chọn 1 email thì hoặc là xóa, hoặc là archive, hoặc là mark read/unread chứ ko có mục spam. Ghét ko xài đc, mình cài "Outlook" trên Android thì cũng tương tự. Có mục Spam nhưng sau khi chọn 1 email cho vào spam thì hôm sau nó lại hiện ra bthg (tức ko có tác dụng lọc). Anh nào đang xài Android và biết đc App nào ngon lành, đủ chức năng như Outlook trên laptop chỉ mình nhé. Thanks.
anh dùng POP qua Gmail thử, nhờ GG lọc thử coi sao.

Hạng D
30/6/08
1.505
63.763
113
58
Mình đang xài nó lọc tốt mà.

• Like
Reactions: josephvn
Hạng C
4/12/14
838
7.801
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
anh dùng POP qua Gmail thử, nhờ GG lọc thử coi sao.
Mình dùng của Viettel. Nếu nhờ Viettel lọc thì mất luôn email khách (đã từng thử vài lần). Cứ họ bật lọc là mất email, thả lọc ra là toàn rác. Thành ra chơi chiu cúi và cho Outlook nó lọc. Cứ email mới (spam) là cho nó vào rule spam. Trên laptop chạy ổn, còn đt thì app ngu như bò, đã tick spam/Junk/Phishing các kiểu nhưng nó lại vào đều đều. Kểu như lọc ko tác dụng như trên Outlook laptop.

• Like
Reactions: nospam
Hạng D
5/1/08
1.570
25.753
113
Saigon
Tui xài appmail cho Yahoo, Touch ID cho log-in lun,
GMail thì Google có sẵn, vại là đủ xài !

• Like
Reactions: josephvn