Hạng C
10/5/11
669
5.880
103
Mình có thằng em, nó bán hàng online. các anh chỉ giúp 1 cái app để nó quản lý đơn hàng, ra bill invoice được ko? Có tiếng Việt càng tốt vì ra bill tiếng Anh khác nó méo hiểu. Hàng nước ngoài thì có Waveapps, Invoice Ninja... Mình search thấy có POSapp gì đó nhưng nó có vẻ hơi quá vì sử dụng cho nhà hàng, quán cafe. Đa tạ các anh

• Like
Reactions: We
Hạng B2
12/6/16
166
672
93
Em có sẵn đây, quản lý offline nhe anh.
Q.lý nhập xuất, ra phiếu, doanh thu, lợi nhuận, vân vân và mây mây.
License theo năm, giá hạt dẻ :D
Anh chủ cho e cái mail đê, em gửi manual, thấy OK thì mình đến với nhau.

We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Mình có thằng em, nó bán hàng online. các anh chỉ giúp 1 cái app để nó quản lý đơn hàng, ra bill invoice được ko? Có tiếng Việt càng tốt vì ra bill tiếng Anh khác nó méo hiểu. Hàng nước ngoài thì có Waveapps, Invoice Ninja... Mình search thấy có POSapp gì đó nhưng nó có vẻ hơi quá vì sử dụng cho nhà hàng, quán cafe. Đa tạ các anh
Bán hàng online mà có đưa sản phẩm lên marketplace như lazada, shopee không? Nếu có anh search giải pháp powersell của bạn datamart về mà dùng. Free, cho tới khi bán được nhiều thì tính tiền 200-300K/tháng gì đó.

Hạng C
14/6/11
691
29.844
93
Long An
Bán hàng online mà có đưa sản phẩm lên marketplace như lazada, shopee không? Nếu có anh search giải pháp powersell của bạn datamart về mà dùng. Free, cho tới khi bán được nhiều thì tính tiền 200-300K/tháng gì đó.
Này mới đạt giải StartupViet nè.
Anh H. có hợp tác hay mần chung cái này hông vậy?

• Like
Reactions: We
We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Này mới đạt giải StartupViet nè.
Anh H. có hợp tác hay mần chung cái này hông vậy?
Không có :D Mình cũng bất ngờ khi đọc tin hôm qua vì bạn Nam 2 năm trước supposed là báo cáo cho mình lúc ở lazada. Bẵng đi 1 thời gian thì ra vụ này. Tuyệt vời, hôm qua coi bài thuyết trình thấy cũng rộn ràng trong lòng, mặc dù có 1 chút ngờ vực về earning stage.

• Like
Reactions: ngr040