Tập Lái
16/7/07
2
0
0
Co bac nao chia xe kinh nghiem di Dai Appluase khong?

Toi co con Applause doi 97 hang nhap khau 250000km.

Chủ đề tương tự
Người đăng: Xe Ngựa
Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
RE: Applause

Bác có thể post hình lên được không, chứ nghe tên em cũng chưa biết hành dáng em nó thế nào. Em cũng đang chạy Te đây, thông qua diễn đàn cũng mong được học hỏi kinh nghiệm của các bác, nhất là cách sử dụng và bảo dưỡng chăm sóc vợ 2 vì em thấy laọi này tiện lợi nhiều thứ, phù hợp với điều kiện gia đình em, bác SonDHS và các bác cho ý kiến nhé ????

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Con Daihatsu Applause này tại VN có khoảng 200 em Năm 1993 được nhập bởi VMC, vì lúc đó VMC đang định làm đối tác lắp xe Daihatsu.
Xe này chủ yếu được bán cho các viện nghiên cứu. nên thường biển xanh.
Loại này chủ yếu đời 93: Có 2 loại: Vành đúc, tay lái gật gù, có đồng hồ tua động cơ, nâng kính điện, gương điện Và loại thường Vành sắt, tay lái ko gật gù, ko có đồng hồ vòng tua động cơ, ko nâng kính điện, gương cơ.
Còn đời bác Sơn năm 1997 thì hơi lạ!!!!!!

Tập Lái
16/7/07
2
0
0

O.K Bac Hanoite co thong tin rat chuan. Con Applause cua em la loai vanh duc nhu bac noi va mang bien xanh. Nghe noi xe nhap vao nam 97 co co the doi 93 hay 95 gi day.Vai hom nua co thoi gian se post de anh em cung xem. Thay gia hop ly va phu hop voi yeu cau su dung thoi.

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Son DHS: Nghe như là bác SƠN bên DAIHATSU ấy! Nhưng chắc là muon danh roi, vi bac nay co chat chit hay net niếc gì đâu!

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Bác SONDHS đâu rồi nhỉ! AE hỏi chẳng thấy thưa lại gì cả!

Hạng B1
7/7/05
79
1
6

Tôi cũng đang chạy Applause đây. Có kinh nghiệm gì bác Sơn chia xẻ nhé.

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Ơ bác lada2107 ko mua được Lada à mà đã chuyển sang dùng Daihatsu Applause rồi thế?
Xe bác ngon ko? mua bao nhiu vậy?