Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
mình đang quăng 3 con garmin trong hộc tủ .. ko dùng.
Apple watch

Apple watch

Apple watch

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Anh mà đeo cái này tới phòng gym thì thể nào mấy thanh niên đợp chai nó nhìn anh như người ngoài hành tinh. Các thanh niên lại phán: đậu con má, giờ này xài apple chứ ai còn xài mấy cái đồ cổ đó chi.
Có đeo để chạy bộ ngoài công viên, chắc mấy em gái cũng lại nhìn: má, chắc đeo cho có chứ cái đồng đó chắc gì chại được mà mang.
Với nhiều người bây giờ cứ phải dùng đồ của táo mới là chính xác và tốt nhất nha. Tập gym cũng phải xài Apple watch nó mới soang chảnh và chính xác.
Có anh vào phòng gym đeo cái AW, tập được mấy phút sợ xước đồng hồ, đành tháo khỏi tay cất mịa vào túi quần.
Nghe nhạc thì phải xài Airpod pờ rồ. Nghe nhạc mà đeo mấy tai nghe Sennheiser là lại bị mấy anh khác nhìn với ánh mắt nghi ngờ: chắc éo biết thưởng thức nhạc, đeo cho có, chắc lại mấy thằng già vừa tập vừa nghe radio FM.
Quả là chính xoác.
Trong nhóm chơi thể thao của mình, lúc đầu thì duy nhất chỉ có mình dùng con Garmin
Mấy anh kia thì dùng Táo mẻ, SS, LG, Huawei, Xiaomi...... Công nhận là nó đẹp thiệc, gọn gàng và màn hình bắt mắt, phân giải như Qled còn cái của mình màn hình như bọn dở hơi xài VGA. Nhưng xét về độ lì của pin và độ mạnh của GPS thì các anh bên chên chỉ là muỗi. Và cũng nói ngay là khi đi bơi biển thì các anh ấy cũng tháo đồng hồ để trên bờ - không đủ tự tin để đeo xuống nước;
Mấy anh ấy dè bỉu chê kinh lắm. Nào là tay nhỏ bày đặt chơi đồng hồ to, gồ ghề lại giống đồ chơi con nít, không có cảm ứng....
Chưa được 1 năm, cái vào nước, cái mẻ cạnh, cái vỡ mặt.....
Ồ, té ra một điều đơn giản là thằng Garmin chỉ chuyên sản xuất đồng hồ và mấy thứ phục vụ cho thể thao cường độ cao nên nó cũng chẳng chú tâm vào thị trường thời trang làm gì.

Tập Lái
30/7/11
13
9
3
Không thấy bác nào nói về fitbit nhỉ. Em đang dùng fibit charge 3 (giờ có charge 4) thấy cũng ok. Pin trâu lắm em dùng 5 ngày. Công nhận smart watch em thấy pin là tiêu chí quan trọng. AW em chưa dùng qua nhưng nghe nói cứ ngày đeo đêm sạc thì cũng bất tiện. Em thường hay ít ngủ và ngủ không sâu nên tính năng theo dõi giấc ngủ đối với em khá quan trọng và em thấy fitbit charge 3,4 track tốt