Hạng B2
17/5/08
474
56
28
Dear, em có cơ hội mua đựơc trong những các em sau...các bác cho ý kiến giúp em xem sự lưa chọn nào sẽ đúng đắn? EM không rành về 2 thì lắm
- Aprilia rs 125 đời ong bầu......đời 2002 tình trạng tốt và gút, xe còn rất đẹp
- NSR SP 150: xe tốt, điều tốc van bô còn chạy tốt
- TZM 150: xe khoẻ, máy mạnh, tình trạng ok.

Cần nói thêm là 3 em này giá cả tương đương nhau (tầm 4xtrVND)

Trong 3 em này thì em nào dễ nuôi nhất (hỏng vặt, bền bỉ, phụ kiiện sẵn có....)
Các bác "chặt chém" giúp em.
Mem mới thanks nhiều.

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
RE: Aprilia hay TZM hay NSR SP?

E mới giới thiệu cho bạn e mua 1 con RS, xe màu cam đỏ tuyệt đẹp:)

SX năm 2008 giá 8800 USD;)

Hạng B2
17/5/08
474
56
28

Có đủ hình đấy bác ơi...vô xem mục cũ...em gửi tạm bác cái tít này bác xem là có đủ cho bác xem
NSR thì bác demcuoi post nè, Ap RS125 thì bác luckyguy post nè, TZM thì bác CM cho một mớ luôn....
hix...xenào cũng đẹp quá (chất lượng em coi ngoài cũng giống như trong hình áh).

Hạng B1
26/9/07
79
0
0

Trích đoạn: vinh

E mới giới thiệu cho bạn e mua 1 con RS, xe màu cam đỏ tuyệt đẹp:)

SX năm 2008 giá 8800 USD;)

Đời này giá chát quá bác àh, cỡ này em làm em mông to hơn cho sướng thú moto, tầm gia sản eo hẹp thôi thì sao chơi hàng brandnew nổi!

Tập Lái
22/4/08
48
0
0

Theo em thì m NSR SP là hợp lí nhất. Hình thức , tốc độ , bệnh hoạn đều nằm giữa 2 em RS 125 và TZM . nên em kết NSR SP. khổ nổi kiếm ko ra em nào để hốt 1 cái :D
Ý kiến cá nhân thôi nha mấy bác . :D

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

Trích đoạn: banhbeo

Theo em thì m NSR SP là hợp lí nhất. Hình thức , tốc độ , bệnh hoạn đều nằm giữa 2 em RS 125 và TZM . nên em kết NSR SP. khổ nổi kiếm ko ra em nào để hốt 1 cái :D
có 1 con SP đang rao 27tr còn thương lượng đó bác !

Hạng B2
17/5/08
474
56
28

Trích đoạn: MGShock

Trích đoạn: banhbeo

có 1 con SP đang rao 27tr còn thương lượng đó bác !

Ủa rao ở đâu vậy bác "em gờ sốc" ? Em ngu muội tìm hoài hem thấy ! Sao giá ẻm có 27tr hà ....thơm thế

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

cũng chả thơm đâu bác ! thứ 1: xe thanh lí của CA còn mang biển số Đà Lạt, thứ 2: éo có IC :D ... nhưng cái vụ IC thì em nghe thông tin là có thể tìm lại được, nên chi thêm tiền cái vụ đó chắc ổn ... so với số tiền 3x-4xtr mua 1 em còn đủ đồ, nếu như em này chỉ thiếu IC , còn cứng cỡ 70-80% thì em nghĩ chơi cũng được ... nhưng 2 thì mà, đạn nhiều thì hay sờ :D em trước cũng có âm mưu với 2 thì, nhưng bác Đức can vài lân em đã tỉnh ngộ, nghèo như em né 2 thì càng xa càng tốt :D

Hạng B2
17/5/08
474
56
28

Ui....nghe bác nói làm em nhụt chí anh hùng quá đây, và xe thiếu "thứ quan trọng và ở xa quá" vậy sao em dám rờ . Èh, "lấy vợ gần thôi".
2 thì thì 2 thì chứ seo bác, em nghèo nhưng đèo bồng lắm . hò hò