Tập Lái
6/4/17
18
7
3
36
Sau thời gian dài chọn lựa thì cuối cùng em chốt sẽ mua Mitsubishi Attrage MT Eco. Tuy nhiên nghe nhiều người nói em này đề pa ở số 1 rất yếu và nếu nhả côn không đạp ga sẽ tắt máy chứ xe không tự chạy như những xe khác. Chỗ em mua không có xe chạy thử nên em rất phân vân khi nghe thông tin này. Em từng chạy một số xe hạng A. Đâu có xe nào mà nhả côn ở số 1 không mớm ga mà xe tắt máy giật giật vì chạy không nỗi đâu ạ. Các bác nào chạy qua Attrage MT Eco rồi thì thông tin thêm giúp em với.

Mitsubishi Attrage MT Eco đề pa có dễ tắt máy không?

#Tưvấn #Mitsubishi #Mitsubishiattrage #Mitsubishiattragemteco

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/12/16
62
53
18
37
E đang đi Mirage MT nè, tuỳ từng điều kiện nữa Bác, xe đủ tải hay đi 1 mình. Chân côn xe Mirage/Attrage rất nhẹ. Thường nếu nhả đủ mượt cho xe có trớn thì ko tắt, nhưng nhả gấp sẽ tắt. Đi full tải thì đa số cần đệm ga

• Like
Reactions: Thịnh Trần
Tập Lái
6/4/17
18
7
3
36
Không.
Bác phải đi tập lái, mọi chỉ dẫn ở đây không có tác dụng mấy.
Em lái nhiều xe số sàn lắm rồi ạ. Cơ bản là Attrage có dễ tắt máy hơn những xe khác như Morning hay i10
không ạ?

Hạng D
11/11/16
1.160
1.009
143
46
Chủ thớt đã đi số sàn quen rồi thì em nghĩ thời gian ngắn sẻ ổn thôi, bác đừng lo lắng quá. Tắt thì mình đề lại, hihi. Với mẫu xe hạng B đỉnh cao như Attrage MT Eco thì dạo này giá cả thấy khá hợp lý:):)
Xe ngồi thoáng, cầm cao

• Like
Reactions: Thịnh Trần
Hạng D
10/4/10
1.344
4.662
113
xe người ta tạo ra để chạy như bao con số MT khác thôi bác
bác chạy MT nhiều thì xe nào cũng như nhau
khả năng điểm bắt côn mỗi xe khác nhau thôi cần thời gian làm quen để mượt chứ sao mà tắt máy được
morning 1.0 full depart chả cần mớm ga kìa bác