Hạng B2
12/1/08
308
0
0
otosaigon.com

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: audi A4 avant in HN

em này có phải serie xe của bọn săn người trong film The island ko nhỉ? trong film xe hatchback kiểu này độ vành đẹp hết sẩy ^_^

Hạng B2
20/9/07
356
0
0

Trích đoạn: letientuan

nhìn e này k đẹp lắm
hum nay em cũng gặp 1 bác A4 avant nhưng màu xanh.. nhưng ma theo cảm nhận của em xấu kinh khủng .... chẳng bằng Grandis .. nhưng hum nay hn đẹp trời gặp thêm 1 bác A4 Cabrio nữa 30F ... nhưng ko shot kịp .. bác nào có photo pót lên anh em view di
A4 cabrio nhìn trong manly lắm ...:X

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Trích đoạn: kanz_min

em này có phải serie xe của bọn săn người trong film The island ko nhỉ? trong film xe hatchback kiểu này độ vành đẹp hết sẩy ^_^

Xe trong phim đó là Chrysler 300C Touring bác ui ;) xe này thì chưa độ đã hầm hố lắm rồi :)

Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội

Trích đoạn: alex.hanoi

nhìn e này k đẹp lắm
hum nay em cũng gặp 1 bác A4 avant nhưng màu xanh.. nhưng ma theo cảm nhận của em xấu kinh khủng .... chẳng bằng Grandis .. nhưng hum nay hn đẹp trời gặp thêm 1 bác A4 Cabrio nữa 30F ... nhưng ko shot kịp .. bác nào có photo pót lên anh em view di
Con A4 đó màu đỏ phải không bác?Sáng nay em thấy nó chạy gần nhà em,nhìn đẹp phết.

Hạng B2
20/9/07
356
0
0

Trích đoạn: minhgago

Trích đoạn: alex.hanoi

nhìn e này k đẹp lắm
Con A4 đó màu đỏ phải không bác?Sáng nay em thấy nó chạy gần nhà em,nhìn đẹp phết.
đúng đúng .. đỏ đung :Dbác à ...:D