Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/7/08
10
0
1
360.yahoo.com
Em không phải là dân nghiền xe cho lắm,nhưng thấy con này đẹp với lại nhà cũng có điều kiện gần khu chuyên xuất xe sang TQ nên post lên đây cho anh em xem cho sướng mắt.rất tiếc là chỉ chụp đc 3 cái thôi vì nó ko cho chụp nhiều...nhưng toàn ảnh trông cũng được....thêm nữa là tối nào bọn xuất xe cũng thử xe lao ầm ầm trước cửa nhà em...hãi lắm,hết ga hết số...
Audi A8 tại Móng Cái-Quảng Ninh

Hạng B2
13/10/05
153
0
0
RE: Audi A8 tại Móng Cái-Quảng Ninh

Trích đoạn: hung2v

Em không phải là dân nghiền xe cho lắm,nhưng thấy con này đẹp với lại nhà cũng có điều kiện gần khu chuyên xuất xe sang TQ nên post lên đây cho anh em xem cho sướng mắt.rất tiếc là chỉ chụp đc 3 cái thôi vì nó ko cho chụp nhiều...nhưng toàn ảnh trông cũng được....thêm nữa là tối nào bọn xuất xe cũng thử xe lao ầm ầm trước cửa nhà em...hãi lắm,hết ga hết số...
xuất xe sang TQ là thế nào bác? :)

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

A8 rõ ràng bác ơi :)

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long

em nghĩ là A8 4.2 vì nhìn thấy quen quen :D

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

em chả hiểu các bác nhìn ra A8 cũng giỏi thật, cái đít thế kia mà là A8, thế là các bác sỉ nhục dòng xe cao cấp nhất của audi rồi nhé:D
Em cũng công nhận là cái đầu A6 và A8 giống nhau thật, nhưng cái mông thì khác ,đèn A8 kéo dài ngang hình chữ nhật chứ không vuông vắn như em này

Status
Không mở trả lời sau này.