Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Autokingdom tổ chức giải đua Go-Kart vào 01/09; mời các bác đi đua với đội OS

Chào các bác, vào ngày 1/9/2018 Autokingdom và Đại Nam phối hợp cùng tổ chức giải GoKart mở rộng lần 3 năm 2018 tại trường đua Đại Nam. Theo thông tin em có được thì giải thưởng lên đến 100 triệu rồi. Các thành viên OS muốn đăng ký tham gia đua giải Go-Kart lần này có thể đăng ký tại đây và đua chung với team OS luôn nhé.[pagebreak][/pagebreak]

Một số thông tin về giải đua lần này:
  • Địa điểm tổ chức: trường đua Đại Nam.
  • Đơn vị tài trợ chính: Autokingdom, Đại Nam cùng Mobifone Bình Dương. Giải thưởng trị giá hơn 50 triệu đồng. Hiện có thêm 1 nhà tài trợ và chi tiết sẽ thông báo sau.
  • Thời gian: từ 7:30 sáng đến kết thúc giải dự tính khoảng 13:00
  • Đối tượng tham gia: tất cả vận động viên trên 18 tuổi và không phân biệt giới tính, quốc tịch
  • Thời gian đăng ký: hạn chót 25/8/2018
  • Địa điểm đăng ký: tại đây hoặc group Autokingdom GoKart Club
  • Phương tiện thi đấu: xe GoKart chuẩn do Đại Nam tài trợ, khuyến khích các tay đua sử dụng xe cá nhân nếu có.
  • Thể lệ thi đấu: các tay đua khi tập luyện hoặc khi có mặt tại trường đua sẽ được tổ trọng tài thông báo chi tiết
Chi phí cho ngày đua là miễn phí hoàn toàn nhưng các bác muốn tập luyện trước giải thì phải tốn phí. Hiện tại có thể thuê xe Go-Kart chạy ở trường đua Đại Nam với mức giá 500.000 đồng/10 vòng đua. Các bác có thể đăng ký luyện tập tại đây luôn. Em sẽ giới thiệu với các bên liên quan.

Mời các bác máu tốc độ cùng đăng ký tham gia cùng team OS. Em và bác @De Red là 2 người đăng ký đầu tiên; hân hạnh chào đón các bác tiếp theo. Tuy nhiên có một lưu ý là các bác thực sự muốn tham gia giải thì nên lên luyện tập để xem thành tích thế nào. Nếu chạy một vòng đua Đại Nam (đường chạy cho Go-Kart dài khoảng 1,5km) hết tầm 57-59 giây thì hãy tham gia giải. Nếu chậm hơn thời gian đó thì nên cân nhắc. :D

Em khoe cái ảnh giải đua Go-Kart lần thứ Nhất ở Đại Nam.

Autokingdom tổ chức giải đua Go-Kart vào 01/09; mời các bác đi đua với đội OS

Cái cúp em chụp ké thôi chứ em về thứ hạng 5 lận. :D

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Hơi bị kích thích rồi. Cho e 1 slot tập luyện nha bác.

Tập Lái
19/7/18
3
1
3
45
Xin chao,
Vui lòng cho tôi đăng ký và thủ tục, phí như thế nào?
Và muốn đăng ký luyên tập.
Email: [email protected]
Cam on
Trung

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/4/18
18
699
78
Bác Thịnh ơi, cho đặt 1 cục gạch nhé.
Bác cho hướng dẫn chi tiết để anh em biết cách làm thục tục nhỉ.

• Like
Reactions: ThinhLe
Hạng D
7/3/18
1.163
2.422
113
Anh Thịnh xếp thứ 5 là quá bá rồi:)) em nặng 80kg định đăng kí tham gia, nhưng sợ BTC đuổi không cho lên xe ( hỏng xe):))

• Like
Reactions: ThinhLe
Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Bác Thịnh ơi, cho đặt 1 cục gạch nhé.
Bác cho hướng dẫn chi tiết để anh em biết cách làm thục tục nhỉ.
Các bác cứ đăng ký ở đây là chịu khó lên Đại Nam tập luyện trước đi ạ. Danh sách em sẽ tổng hợp từ đây nhé.

Bác nào có thành tích chạy 1 vòng đua Đại Nam (vòng cho Go-Kart dài 1,5 km) dưới 1 phút thì sẽ có thể tham gia giải. Nếu chậm hơn thì cần tập luyện thêm vì nếu có tham gia giải cũng không qua được vòng loại để đua.

P/s: Vòng chung kết của giải đua sẽ được ghi hình phát trực tiếp trên YouTube của Đại Nam cũng như kênh BTV nhé.

• Like
Reactions: te_te