Tập Lái
2/5/12
33
2
0
www.otosaigon.com
tình trạng là xe e mới mua lai, về chay thi mới biết bị ồ ga, và khi bất máy lạnh thi lai nghe kêu cọc coc phía trước xe ( bên Phụ Xe ) xe e chay dc 8k5,
tình trang này làm em khó chịu lám em định ra hãng để lam sửa mà ko biết có hết không nửa
anh cua em thi lai kêu em chạy đở đến 10.000km thi đem ra luôn,
e nhờ mấy bác tư vấn dùm em 2 bệnh này, chửa có hết khong
tại em mới có 23tuôi, và lần đầu tiên có được 1 chiếc xe nen cung ko rành lám, nhờ các bac các chú tư vấn dùm em
và nếu giờ chưa đến 10000km thì đêm ra hảng có tốn tiền lấm ko ạh

Hạng C
14/1/10
664
14
18
aveo hay bị lỗi lóc máy lạnh, có hiện tượng kêu lóc cóc, xe của mình cũng bị đeo vô hãng thay thế bảo hành lại là hết, bệnh òa ga aven hay gentra hầu hết điều bị, đeo vào hãng bây giờ khắc phục được rồi, bác yên tâm, mình chạy qua 2 đời xe từ gentra đến aveo, mình mua xe và bảo hành tại Nam Thái binh dương.

Tập Lái
2/5/12
33
2
0
www.otosaigon.com
cam on bác da tu van giup e
bac cho e hỏi them vấn de tien bac đc ko bac, giờ e dem xe di ra hang sua luon hay là doi di 10000km roi dem ra luon ha bac
tai thay buc boi ve 2 van de do wa em muon làm cho xog, nen ko bjt gio đem ra hang thi ko bjt ton bao nhieu nua,

Hạng C
14/1/10
664
14
18
nễu xe bác mua lại nhưng dưới 10 ngàn km thì đem đi bảo hành đâu mất tiền đâu
(thương đk bảo hành là xe dưới 100 ngàn km hay 3 năm sau khi mua xe, đk nào đến trước thi bảo hành đk đó) tranh thủ đem sửa đi, để lâu dễ bị hư nhiều, đừng chờ đến 10 ngàn km làm gì bac ơi.

Tập Lái
2/5/12
33
2
0
www.otosaigon.com
tai em so chua den 10000km dem ra hang mất tien nen e dinh rang di den 10 ngàn roi dem ra cho no coi luon e
tai e lan dau di xe nen e cug ko ranh lam cung ko bjt ra hang phai noi sao nua

Tập Lái
11/3/12
17
1
6
con bh ma. Neu ban o Dong Nai, hay dem ra chevrolet Bien Hoa. Kiem tra va sua chua mien phi. Neu hu hong cung se duoc thay moi mien phi luon. Luu y: cac co van dich vu thuong co hay chieu tro la thiet bi nay ngoai danh sach bao hanh. Ban nen hoi ky no dieu khoan nao trong so bao hanh ghi la khong duoc bao hanh. Keu no goi dien GM de ban noi chuyen truc tiep. Lan truoc toi bi 1 lan, no chuyen may dien thoai truc tiep noi chuyen voi GM. Ho bao hanh het. The la thang co van dich vu do e mat. Toi cung chung kien truong hop khac. Khach hang lam du, yeu cau no chi ra dieu khoan trong so bao hanh. The la no khong tim duoc, tu bia chuyen nen phai thay. That chat dai ly dau co mat gi dau. Bon no lam bieng thoi

• Like
Reactions: yeuxemy
Tập Lái
2/5/12
33
2
0
www.otosaigon.com
that tinh la cam on bac da chia se, sang nay e co ra hang o bien hoa, o do ho noi may cau nghe bun wa, co 2 cai benh ah, ma ko sua dc roi con noi dong xe nay no z do, benh nay co sua di vai bua cung bi lai

roi chuyen dan lanh cua e hay nghe keo lọc cọc e noi voi anh ki thuat anh noi dong xe nay no zay do, roi sao do nhan them 1 cau nua la dem len GM o saigon lam y, va mât ca buoi sang chay ra hang . nghe may a ki thuan noi 1 cau dong xe nay no z do nghe cai muon nản voi mối tình đầu tien cua em nghe.
roi a quan ly cho e so dt a long e alo cho anh thi ảnh hen e thứ 2 nay len , e cung dang mong mau cho den thu 2 de chi benh con vo 2 cua e, lan nay khong dc nưa chac la co duyen mà ko co nơ voi Aveo wa, lan đau ma nhu the roi bun wa huhu xiu wa

Tập Lái
11/3/12
17
1
6
tui ky thuat sao vay.2 benh nay dung pho bien o Gentra ma bay gio la Aveo nhung da tri duoc roi ma. Bac search cac bai viet cua hoi gentra cung thay ma.Xe bac mua o chevrolet bien hoa luon ha. Neu ko phai, chac ho luoi vi ton thoi gian cua ho. Tui GM dan nang cao chat luong cham soc khach hang.Moi lan dem xe den bao duong ve la ho goi dien ngay de hoi tham ve cach lam viec cua cac dai ly.Bac co the vao hoac goi dien truc tiep theo so dien thoai trong link. Dam bao ho se chan chinh lai cach lam viec cua chevrolet bien hoa.

Tập Lái
2/5/12
33
2
0
www.otosaigon.com
xe e mua lai cua ong anh o SG, e cung lan dau dung xe nen ko bjt gi het thi e chi dem cai bao hanh ra no chay xe zo coi coi mơ cabo ra ngo ngo cai noi dong xe nay no z do, giong nhu noi la minh mua xe loai nay la fai chui nhu z, e buc minh e hoi chăn le mua xe nay la fai chiu nhu z ha, cai no noi ko fai tai gio co de xe no lam thi cung ko het vai bưa lai bị nua nghe ma buc thiet,

e chi mong con vợ 2 cua e het benh cho đo uon xang, tai chay thay hu' ga hao xang

mai e len sg ma bac long lai hen e thu 2 lam thu 2 fai them chuyen di sg nua huhu,
ko ranh duong SG hom bua moi bi cac đồng chí hoi tham ve toi chay sai leng, lam mat 6 xi huhu gio nghe SG cai e so wa