OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN

Để tránh việc phải mở nhiều thớt - mỗi trận 1 thớt - trong khi số lượng comment không nhiều thì mình bình loạn chung các trận trong bảng luôn nha các bác.

Bảng này căng thiệt nhưng 2 vé đi tiếp khó thoát khỏi cô gái Hà Lan và xe tăng Đức
Lịch thi đấu bảng B:

Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
Hà Lan đá như bùi . . . Đùa bác hao bui tí! Dưng mà Đan Mạch đá như hạch vậy mà HL hok ăn được nữa thì thôi rồi!

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com
Trong bảng dự đoán chỉ có bác là đánh giá Đan mạch = HL, còn ai cũng nghĩ HL trên cơ hẳn, ai dè ... :(

tiemthuydinh nói:
Hà Lan đá như bùi . . . Đùa bác hao bui tí! Dưng mà Đan Mạch đá như hạch vậy mà HL hok ăn được nữa thì thôi rồi!

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Nguyên nhân là bảng tử thần cho nên đội nào cững dè chừng với nhau thành ra đá không hấp dẫn, HL đá cứ lóng ca lóng cóng đá hoài không tới đích đành phải thua đội chiếu dưới. còn BĐN với đức cũng không hấp dẫn nếu tỷ số hòa là hợp lý hơn.

Hạng C
26/5/12
523
261
63
coi trận hôm qua TBN - Ý quá đã, trận đầu tiên em coi hết trận, mấy ngày trước chỉ coi hiệp 1 của trận sớm

Hạng B2
19/10/09
113
1
18
37
Tối nay, tử thần gặp mặt nhau nà, Hà Lan vs Đức, ủng hộ ai ?
Em thì khoái Hà Lan từ lâu rùi, nhưng mà trận gặp Đan Mạch, tiếc quá, thua trận đó coi như cơ hội vào vòng trong bị thu hẹp 50% cho Hà Lan bởi 2 trận sau đúng là từ thần.
Bắt đầu bằng đêm nay, Đức là một đội bóng quá mạnh ở các giải đấu như thế này, họ thi đấu kỷ luật, khoa học và cũng ko kém phần hoa mỹ.
Hà Lan mà chỉ biết tấn công thì dễ tèo lắm, đá với Đức ko đơn giản chút nào
Trận gặp Bồ thì may ra còn vớt vát, hi vọng trận tối nay hòa là giỏi lắm rùi hihi