Hạng C
8/8/13
505
220
43
Re: bạc đạn lap escape

RAYBAN nói:
mrinuni nói:
RAYBAN nói:
mrinuni nói:
mãi hôm nay mới nhớ còn thiếu bác Rayban cái hình bạc đạn. Do hôm đó em bận đi làm nên để xe đó đi, chiều về thợ gói cho 1 bọc vừa cao su chân máy vừa bạc đạn, h mở ra chụp hình gửi bác thì lại ko up đc.

Giờ làm sao send qua bác hình nhỉ ?
Bác gởi mail cho em nha,tks.
[email protected]

Bác check mail giúp em nhé.
Em đã nhận được rồi,tks bác.Tổng thiệt hại bao nhiêu vậy bác?

2 chai 7 luôn công cho vố đó, thay bạc đạn, gia công lại đầu nối với láp ngoài vì của em bị mòn hết rồi. Hơi chát bác nhỉ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/8/13
505
220
43

Joseph_Nguyen nói:
RAYBAN nói:
mrinuni nói:
43k bác ah. Em đang lo là ko bík có hỏng 2 bên ko. Mà ko bík tại sao lại bị cái này bác nhỉ ?
Bác kiểm tra lại cao su chụp bạc đạn có bể không chứ xe em chạy 55k rồi mà bạc đạn chưa bị gì cả.Nếu cao su bể bác phải thay mới luôn chứ nước & bụi cát vào thì bạc đạn lại chóng hư lắm.

Xe em 85k vẫn OK

Mừng cho bác, xe em chủ cũ ko giữ gìn xe lắm nên em mua về phải sửa 1 số thứ. Từ tẩy ố, lau dọn, dặm tút lại đến ra hàng thay một số món. Nhìn mặt tích cực là em biết thêm tí về xe cộ.

Bác cũng chạy escape ah ? đời nào thế bác, hôm nào hội Escape offline cafe trao đổi với nhau cho vui đi.

Tập Lái
19/7/12
22
21
8
Đoc thớt này chậm quá e đã bị bọn cố vấn dich vụ lùa thay boc đan và gia công trục lap ngang nó lấy lap cũ thay may vong bi quất e 12 tr

Tập Lái
10/2/17
9
1
3
48

2 chai 7 luôn công cho vố đó, thay bạc đạn, gia công lại đầu nối với láp ngoài vì của em bị mòn hết rồi. Hơi chát bác nhỉ.
Cho e xin sđt bác để e nhờ bác tư vấn giúp, xe e cũng bị như xe bác, hôm trước có thay bạc đạn rồi, khi thợ tháo ra đầu nối bị mòn và trờn gen do bị nước vào gỉ rét, do gấp việc nên chưa làm, bây giờ không biết thay cả cây lắp trung gian hay trồng lại đầu nối là được? Có bác nào biết thì tư vấn giúp e với luôn. Thanks

Hạng C
8/8/13
505
220
43
Cho e xin sđt bác để e nhờ bác tư vấn giúp, xe e cũng bị như xe bác, hôm trước có thay bạc đạn rồi, khi thợ tháo ra đầu nối bị mòn và trờn gen do bị nước vào gỉ rét, do gấp việc nên chưa làm, bây giờ không biết thay cả cây lắp trung gian hay trồng lại đầu nối là được? Có bác nào biết thì tư vấn giúp e với luôn. Thanks

Gia công lại được. Có điều kiện thì thay mới. Láp em gia công lại chạy thêm 30k, tháo ra vô mỡ lại thấy còn ngon.