Hạng B2
29/12/20
126
369
63
28
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận 2
Địa chỉ
Đường Xuân Diệu, xã lộc châu , tp Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
Số điện thoại
0927474050
Giá
19 500,000,000
Hai mẫu đất này là đất từ hồi khai hoang lập nghiệp năm 1954 tới bây giờ , Bác làm lụng vất vả cả đời gom góp tiền mua các mảnh xung quanh , hiện tại đang có 3 sổ riêng .
Giờ bác đang ở Úc rồi , muốn mua nhà bên đó cần rất nhiều tiền nên ai mua hết 1 lúc bác mới bán .
Giá chỉ bằng 2/3 thị trường 19.5 tỷ cho 2 mẫu . Trong khi xung quanh họ cắt bán cả 1 tỷ 5/ xào . Nói rõ vậy để các bác thấy rõ sự thiện chí muốn bán mảnh này .
Mảnh đất cực đẹp , anh họ mình lại còn vừa mới múc lại vườn ( vì bác đi nên không ai chăm vườn để cỏ mọc nhiều như đất hoang ) . Đất có bằng , có triền , có ao , có suối chảy quanh . View ở trên cao ai nhìn cũng phải mê .
Nhiều cây ăn trái , dưới ao trồng dừa nhìn rất đẹp . Mới mở thêm đường rộng từ bên trên xuống dưới ao đi lại cho thuận tiện .
Có hơn 8 xào bằng thuận tiện cho phân lô , phần triền có thể xây homestay hoặc làm quán nhậu kết hợp câu cá giải trí .
Có 9.5m mặt tiền đường nhựa lớn ( phần bác mở đường dẫn vô đất ) .
Ai quen biết rộng sẽ lướt sóng được mảnh này vì giá quá rẻ
Ai mua đầu tư cũng là lựa chọn cực kì khôn ngoan .
Ai mua để về đây khai thác phát triển góp phần làm giàu cho Bảo Lộc mình còn yêu nữa :3
Hoàng Việt -0927474050
.Bác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶBác mình đi Úc cần bán 2 mẫu đất Bảo Lộc cách trung tâm 5km.  GIÁ 16 TỶ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Duydat218