Tập Lái
24/1/11
49
0
0
Xe em bị rách cái chắn bụi rồi mà không biết nơi nào bán cả, vào MK thì mấy bác nói đac tien qua, chiu khog nổi, nhờ mấy bác tư vấn dùm. Để chay mà khog có nó làm dơ máy lám...

Hạng B2
3/7/11
211
34
28
jimiiphan nói:
Xe em bị rách cái chắn bụi rồi mà không biết nơi nào bán cả, vào MK thì mấy bác nói đac tien qua, chiu khog nổi, nhờ mấy bác tư vấn dùm. Để chay mà khog có nó làm dơ máy lám...
Bác mua cao su dạng cuộn hoặc tấm về cắt độ lại, chạy vừa bền, vừa cách âm, khi chạy qua đất đá không nghe tiếng rào rào

Tập Lái
24/1/11
49
0
0
Uhm, cam on bác nhưng mình dau có đồ nghề làm đâu, chứ bác không biết dia diem bán à giup minh voi

Hạng B2
31/12/07
146
1
0
53
Vũng Tàu
Bác ra bất cứ tiệm bán đồ xe hơi nào cũng có. Em cũng mới thay 1 bánh. Họ cắt miếng chắn bùn của các loại xe khác cho Bác, mất khoảng 50K/1 bánh. Mua đúng của Fiat thì chỉ MK mới có nhưng giá chịu không nổi.

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
miếng chắn bùn này hình như xe nguyên bản bên Chau Âu k có, nên chắc k có đồ zin?

Hạng D
1/6/11
4.533
8.660
113
13
SIENA 1.6HL nói:
jimiiphan nói:
Bác mua cao su dạng cuộn hoặc tấm về cắt độ lại, chạy vừa bền, vừa cách âm, khi chạy qua đất đá không nghe tiếng rào rào
bác nói chí phải...em cũng vzậy...hết 30 ngàn ...

Tập Lái
24/1/11
49
0
0
Ý mình nói là cái lồng chắn bụi trong bánh xe truoc, cua em nó bị bể rồi, chứ không phải cái chắn bùn nằm phía sau bánh xe

Tập Lái
10/3/11
34
0
0
42
HoanTon nói:
SIENA 1.6HL nói:
jimiiphan nói:
bác nói chí phải...em cũng vzậy...hết 30 ngàn ...
Hỏi khí không phải, chứ không biết xe Doblo của có cái chắn bụi này không nhỉ. Bác nào biết giúp phát nhé